Ber er hver að baki … Vinnustofa um teymiskennslu

Ber er hver að baki … Vinnustofa um teymiskennslu tveggja eða fleiri kennara verður haldin í Ingunnarskóla í Reykjavík þann 14. ágúst 2018

Vinnustofunni stýrði dr. Andrea Honigsfeld en hún hefur skrifað fjórar bækur um teymiskennslu sem panta má hjá Amazon. Nýjasta bók hennar er: Co-Teaching for English Learners: A Guide to Collaborative Planning, Instruction, Assessment, and Reflection. Vinnustofan var ætluð öllum kennurum sem vinna saman í pörum eða teymum. Alls sóttu um 280 þátttakendur vinnustofuna.

Um Andreu Honigsfeld má  fræðast með því að skoða heimasíðu hennar á þessari slóð: http://andreahonigsfeld.com/

SÍSL félagið og Samtök áhugafólks um skólaþróun stóðu að vinnustofunni.

Dagskrá

Upplýsingar um greiðslu þátttökugjalds:

Þátttökugjald er kr. 3.500.- fyrir félagsmenn í Samtökum áhugafólks um skólaþróun, en kr. 4.500 fyrir utanfélagsmenn.

Gjaldið má greiða með því að leggja greiðslu inn á þennan reikning: 0323–26–002277, kt. 451205-0720 og senda tilkynningu um greiðslu á þetta netfang: skolastofan@skolastofan.is

Setjið þessa skýringu við greiðsluna: Vinnustofa

Þátttakendur

Aðalbjörg Ingadóttir Fosssvogsskóli
Agnes Ásgeirsdóttir Akurskóli
Agnes Skúladóttir Öldutúnsskóli
Aldís Aðalsteinsdóttir Brekkubæjarskóli
Aldís Baldvinsdóttir Víðistaðaskóli
Alexandra Berg Rúnarsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Andrea Eðvaldsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Andrea Magnúsdóttir Brekkubæjarskóli
Anna Kristín Arnarsdóttir Giljaskóli
Anna Sigríður Guðbrandsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Anna Steinunn Friðriksdóttir Árskóli
Anna Kristín Gunnarsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Anna Kristín Guðmundsdóttir Víðistaðaskóli
Anna Sólveig Ingvadóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Anne Birgitte Johansen Hraunvallaskóli
Anna Kristín Jóhannesdóttir Víðistaðaskóli
Anna Júlíusdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Anna Guðrún Júlíusdóttir Landakotsskóli
Anna Guðrún Steindórsdóttir Sunnulækjarskóli
Anna Sigríður Þorsteinsdóttir Öldutúnsskóli
Annetta Franklín Karlsdóttir Öldutúnsskóli
Arna Einarsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar
Arna Vilhjálmsdóttir Hraunvallaskóli
Arnheiður Helgadóttir Lækjarskóli
Arnheiður Jónsdóttir Fossvogsskóli
Árni Pétur Reynisson Lágafellsskóli
Ása Helga Ragnarsdóttir HÍ, menntavísindasvið
Ásdís Helga Hallgrímsdóttir Sunnulækjarskóli
Ásta Björk Björnsdóttir Skólaþjónusta Borgarbyggðar
Ásta Egilsdóttir Grundaskóli
Ásta Kristín Gunnarsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ásta Hilmarsdóttir Varmárskóli Mosfellsbæ
Ásta Rún Jónsdóttir Bláskógaskóli, Reykholti
Benedikt Páll Jónsson Hagaskóli
Bente Hansen Sunnulækjarskóli
Berglind Axelsdóttir Grunnskólinn í Stykkishólmi
Berglind Daðadóttir Akurskóli
Berglind Þórisdóttir Skarðshlíðarskóli
Binný Skagfjörð Einarsdóttir Hraunvallaskóli
Birgir Edwald Sunnulækjarskóli
Birgitta M. Eyþórsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Birgitta Sveinsdóttir Varmahlíðarskóli
Birna Dís Bjarnadóttir Víðistaðaskóli
Birna Hlín Guðjónsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Birna Ósk Óskarsdóttir Akurskóli
Bjarnheiður Jónsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar, Kleppjárnsreykjum
Björg Eiríksdóttir Kársnesskóli
Björg Haraldsdóttir Öldutúnsskóli
Bolette H. Koch Þjórsárskóli
Bryndís Jónsdóttir Hraunvallaskóli
Bryndís Jóna Magnúsdóttir Heiðarskóli
Bryndís María Olsen Krikaskóli
Bryndís Ósk Sævarsdóttir Sunnulækjarskóli
Brynhildur Olga Haraldsdóttir Hörðuvallaskóli
Dagmar Mýrdal Harðardóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Dagný Pétursdóttir Akurskóli
Edda Arnbjörnsdóttir Víðistaðaskóli
Edda Rut Eðvarðsdóttir Öldutúnsskóli
Egill Jóhannsson Krikaskóli
Elfa Dís Austmann Varmárskóli
Elfa Ármannsdóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Elfa Birkisdóttir Bláskógaskóli Laugarvatni
Eliths Freyr Heimisson Krikaskóli
Elín Matthildur Kristinsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Elísabet Kjartansdóttir Akurskóli
Elsa Björk Skúladóttir Borgarhólsskóli
Elva Björk Elvarsdóttir Akurskóli
Emilía Jónsdóttir Bláskógaskóli Laugarvatni
Emilía Þorsteinsdóttir Hvaleyrarskóli
Erla Edvardsdóttir Lágafellsskóli
Erla Sif Markúsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Erna Hafnes Brekkubæjarskóli
Erna Ingvarsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Ester Inga Akurskòli
Eva Dögg Gylfadóttir Öldutúnsskóli
Eva Brá Hallgrímsdóttir Krikaskóli
Eva Lára Vilhjálmsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Eygló Rós Nielsen Akurskóli
Fannar Sigurpálsson Akurskóli
Fjóla V. Guðjónsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Freydís Örlygsdóttir Bláskógaskóli Reykholti
Garðar Geirfinnsson Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Gerður Tómasdóttir Hraunvallaskóli
Gísli Benedikt Gunnarsson Hraunvallaskóli
Gísli L. Kjartansson Akurskóli
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Hraunvallaskóli
Guðbjörg Oddsdóttir Hörðuvallaskóli
Guðbjörg Þóra Jónsdóttir Bláskógaskóli Laugarvatni
Guðmunda Ólöf Jónasdóttir Grunnskólin Borgarnesi
Guðmundur Finnbogason Bláskógaskóli Laugarvatni
Guðni Sighvatsson Bláskógaskóli Laugarvatni
Guðný Ósk B. Garðarsdóttir Akurskóli
Guðný Viktoría Másdóttir Hraunvallaskóli
Guðrún Ágústsdóttir Hraunvallaskóli
Guðrún Olga Clausen Grunnskólinn í Hveragerði
Guðrún Guðbjarnadóttir Brekkubæjarskóli
Guðrún Hallsteinsdóttir Lágafellsskóli Mosfellsbæ
Guðrún Elsa Helgadóttir Höfðaskóli
Guðrún Jóhannsdóttir Sunnulækjarskóli
Guðrún Rebekka Kristjánsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Guðrún Jónína Ragnarsdóttir Sunnulækjarskóli
Guðrún I. Stefánsdóttir Lágafellsskóli
Guðrún Inga Tómasdóttir Hagaskóli
Gunnhildur Harpa Víðistaðaskóli
Gunnur Hjálmsdóttir Brekkubæjarskóli
Gyða Björk Björnsdóttir Flúðaskóli
Gyða Rós Bragadóttir Skardshlíðarskóli
Gyða Sigurðardóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Gyða Þóra Stefánsdóttir Hraunvallaskóli
Hafdís Björg Hörðuvallaskóli
Hafdís Skúladóttir Varmahlíðarskóli
Halla María Þórðardóttir Hraunvallaskóli
Halldóra R. Björnsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Halldóra Ólöf Sigurðardóttir Akurskóli
Hallfríður Sverrisdóttir Árskóli
Hanna Dóra Björnsdóttir Varmahlíðarskóli
Hanna S. Kjartansdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Haraldur Már Stefánsson Grunnskólinn í Borgarnesi
Haraldur Sigmundsson Krikaskóli
Heiða Björg Árnadóttir Akurskóli
Hekla Hrönn Pálsdóttir Bláskógaskóli Reykholti
Helga Eiríksdóttir Akurskóli
Helga Helgadóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Helga Kristín Halldórsdóttir Öldutúnsskóli
Helga Fanney Jónasdóttir Hraunvallaskóli
Helga Snorradóttir Skarðshlíðarskóli
Helga J. Svavarsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar
Herdís Ragnhildur Einarsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Hildur Hallkelsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Hildur Kristjánsdóttir Öldutúnsskóli
Hildur Pétursdóttir Lágafellskóli
Hildur Þorkelsdóttir Sunnulækjarskóli
Hilmar Erlendsson Hraunvallaskóli
Hjördís Hjartardóttir Brekkubæjarskóli
Hólmfríður Árnadóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Hólmfríður Ólafsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Hrafnhildur Karlsdóttir Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Hrafntinna Grettisdóttir Hraunvallaskóli
Hrefna Sif Heiðarsdóttir Víðistaðaskóli
Hrefna Stefánsdóttir Lágafellsskóli
Hrefna Tómasar Akurskoli
Hrund Harðardottir Skólaþjónusta Árborgar
Hrönn Bergþórsdóttir Víðistaðaskóli
Hrönn Guðfinnsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Hrönn Sverrisdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Hugrún Haraldsdóttir Hörðuvallaskóli
Hugrún Margrét Óladóttir Hraunvallaskóli
Hulda Björnsdóttir Öldutúnsskóli
Hörður Ríkharðsson Grunnskóli Borgarfjarðar, Varmaland
Iðunn Ýr Ásgeirsdóttir Flóaskóli
Inga Mjöll Harðardóttir Hagaskóli
Inga Sigurðardóttir Hörðuvallaskóli
Inga Margrét Skúladóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Inga Jóna Sveinsdóttir Höfðaskóli
Ingibjörg Guðmundsdóttir Síðuskóli
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Hraunvallaskóli
Ingibjörg Adda Konráðsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar
Ingibjörg Kristinsdóttir Háteigsskóli
Ingibjörg Magnúsdóttir Skarðshlíðarskóli
Ingigerður Sæmundsdóttir Akurskóli
Ingvar Sigurgeirsson Háskóli Íslands
Ivanka Sljivic Hraunvallaskóli
Íris Ingþórsdóttir Sunnulækjarskóli
Íris Olga Lúðvíksdóttir Varmahlíðarskóli
Íris Valsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Jenný Ósk Óskarsdóttir Hraunvallaskóli
Jovana Dedeic Hraunvallaskóli
Jóhanna Þórunn Egilsdóttir Öldutúnsskóli
Júlía Guðjónsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Júlíana Gústafsdóttir Eriksson Sunnulækjarskóli
Karítas Guðmundsdóttir Hraunvallaskóli
Karl Hallgrímsson Bláskógaskóli, Reykholti
Katrín Eðvaldsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Katrín Kristjánsdóttir Hraunvallaskóli
Katrín Jóna Ólafsdóttir Akurskóli
Kjartan Lárusson Bláskógaskóli Laugarvatni
Kolbrún Ósk Ásgeirsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Kolbrún Ada Gunnarsdóttir Borgarhólsskóli
Kolbrún Hauksdóttir Skarðshlíðarskóli
Kolbrún Sigþórsdóttir Skóla- og velferðarþjónusta Árnesþings
Kristbjörg Jónsdóttir Hraunvallaskóli
Kristbjörg Kemp Árskóli
Kristbjörg S. Bech Níelsdóttir Akurskóli
Kristín Björnsdóttir Sunnulækjarskóli
Kristín Frímannsdóttir Grunnsk. í Borgarnesi
Kristín Guðnadóttir Hraunvallaskóli
Kristín Kristinsdóttir Akurskóli
Kristín Guðlaug Magnúsdóttir Sunnulækjarskóli
Kristín Þóra Möller Akurskóli
Kristín Ólafsdóttir Varmárskóli
Kristín Laufey Reynisdóttir Skarðshlíðarskóli
Kristín Sævarsdóttir Varmárskóli
Kristín M. Valgarðsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Kristvina Gísladóttir Varmahlíðarskóli
Laufey Katrín Hilmarsdóttir Varmárskóli
Lára B. Jónsdóttir Bláskógaskóli Reykholti
Lena Karen Öldutúnsskóli
Lilja Írena Guðnadóttir Grunnskólinn í Stykkishólmi
Lilja M. Jónsdóttir Háskóli Íslands
Linda Brá Hafsteinsdóttir Kársnesskóli
Linda María Hauksdóttir Akurskóli
Linda Hrönn Helgadóttir Hraunvallaskóli
Lísa María Kristjánsdóttir Norðlingaskóli
Lovísa Karitas Magnúsdóttir Hraunvallaskóli
M. Paloma Ruiz Martinez Lindaskóli
Magnea Svava Guðmundsdóttir Sunnulækjarskóli
Magnþóra Kristjánsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Margrét Skúladóttir Grunnskólinn i Borgarnesi
Margrét Gísladóttir Krikaskóli
Margrét Ósk Heimisdóttir Akurskóli
Margrét Lilja Pálsdóttir Öldutúnsskóli
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Hraunvallaskóli
Margrét Sverrisdóttir Öldutúnsskóli
María Lea Guðjónsdóttir Lágafellsskóli
Maríanna J. Maríudóttir Víðistaðaskóli
Margrét Helga Vilhjálmsdóttir Víðistaðaskóli
Nanna María Elfarsdóttir Brekkubæjarskóli
Ólafur Jósefsson Grunnskólinn í Hveragerði
Ólafur Þór Ólafsson Grunnskólinn í Sandgerði
Ólína L. Sveinsdóttir Akurskóli
Ólína Þorleifsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ólöf Ruth Benediktsdóttir Hraunvallaskóli
Ólöf Björg Guðmundsdóttir Skarðshlíðarskóli
Ólöf Gísladóttir Hörðuvallaskóli
Ólöf Ósk Johnsen Hraunvallaskóli
Ómar Jóhannsson Grunnskólinn í Sandgerði
Ragnheiður Gísladóttir Sunnulækjarskóli
Ragnheiður Berg Lehmann Hraunvallaskóli
Ragnheiður Matthíasdóttir Árskóli
Ragnheiður Alma Snæbjörnsdóttir Njarðvíkurskóli
Ragnhildur L. Guðmundsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Ragnhildur Kristín Einarsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Rakel Guðmundsdóttir Akurskóli
Rannveig Antonía Guðmundsdóttir Öldutúnsskóli
Rannveig Hafberg Skarðshlíðarskóli
Rannveig K. Richter Akurskóli
Rannveig Þorvaldsdóttir Öldutúnsskóli
Rán Höskuldsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Sandra Jónsdóttir Seyðisfjarðarskóli
Sara Hrund Finnbogadóttir Víðistaðaskóli
Sara Gísladóttir Varmahlíðarskóli
Sara Ósk Halldórsdóttir Akurskóli
Sigfríður Sigurgeirsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigríður Björnsdóttir Hagaskóli
Sigríður Á. Erlingsdóttir Krikaskóli
Sigríður H. Guðjónsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigríður Guðnadóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Sigríður Halldóra Gunnarsdóttir Brekkubæjarskóli
Sigríður Sigfúsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Sigríður Dögg Sigurðardóttir Akurskóli
Sigríður Fjóla Þorsteinsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Sigrún Ben Varmahlíðarskóli
Sigrún Þöll Hauksdóttir Kjerúlf Öldutúnsskóli
Sigríður Sigurðardóttir Sunnulækjarskóli
Sigrún Sveinsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Sigrún Þorbergsdóttir Brekkubæjarskóli Akranesi
Sigurborg Geirdal Öldutúnsskóli
Sigurrós Hrefna Skúladóttir Akurskóli
Snædís Valsdóttir Vogaskóli
Soffía Fr. Rafnsd. Hede Krikaskóli
Sonja Dröfn Helgadóttir Höfðaskóli, Skagaströnd
Sóldís B. Traustadóttir Varmárskóli
Sólrún Halla Bjarnadóttir Grunnskóli Borgarfjarðar, Hvanneyri
Stefanía Ólafsdóttir Víðistaðaskóli
Steindóra Gunnlaugsdóttir Austurbæjarskóli
Steinunn Fjóla Benediktsdóttir Borgarbyggð
Svala Níelsdóttir Öldutúnsskóli
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir Skarðshlíðarskóli
Svanhildur Þorgeirsdóttir Víðistaðaskóli
Svanhvít Friðþjófsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Svava Björk Ásgeirsdóttir Krikaskóli
Svava Hjaltalín Giljaskóli
Særún Gestsdóttir Brekkubæjarskóli
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Hraunvallaskóli
Tinna Haraldsdóttir Öldutúnsskóli
Tinna Ösp Bergmann Jakobsdóttir Hraunvallaskóli
Unnur Björk Hjartardóttir Sunnulækjarskóli
Unnur Erla Malmquist Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Unnur Óskarsdóttir Seyðisfjaraðrskóli
Vala Margrét Jóhannsdóttir Krikaskóli
Valdís Hildur Fransdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Valgerður Bjarnadóttir Sunnulækjarskóli
Valgerður Guðbjörnsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Valgerður Júlíusdóttir Víðistaðaskóli
Viktoría Sif Kristinsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Vilborg Eiríksdóttir Sunnulækjarskóli Selfossi
Vilborg Sveinsdóttir Lágafellsskóli
Þorbjörg Skúladóttir Vogaskóli
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar
Þórgunnur R. Vigfúsdóttir Borgarhólsskóli
Þórhildur Helga Þorleifsdóttir Kópavogsbær
Þórunn Grétarsdóttir Öldutúnsskóli
Þórunn Jónasdóttir Hörðuvallaskóli
Þórunn Kjaratansdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Þrúður Hjelm Krikaskóli
Þuríður Anna Jónsdóttir Hörðuvallaskóli
Þyrey Hlífarsdóttir Varmahlíðarskóli

Leave a Reply