Félagaskrá

Félagaskrá í októberlok 2018

Nafn Vinnustaður
Aðalbjörg Ingadóttir Fossvogsskóli
Aðalheiður Hanna Björnsdóttir Akurskóli
Aðalheiður Steingrímsdóttir Kennarasamband Íslands
Aðalheiður Stefánsdóttir Leikskólinn Reynisholt
Aðalheiður Vilhjálmsdóttir Leikskólinn Garðaborg
Aðalsteinn J Magnússon
Allyson Mcdonald Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Aldís Aðalsteinsdóttir Brekkubæjarskóli
Aldís Eiríksdóttir
Aldís Yngvadóttir
Alma Oddgeirsdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Andrea Anna Guðjónsdóttir Menntamálastofnun
Andrea Marel Þorsteinsdóttir ÍTR
Anna Kolbrún Árnadóttir Síðuskóli
Anna Leif Elídóttir Brekkubæjarskóli
Anna Guðmundsdóttir Hrafnagilsskóli
Anna K. Guðmundsdóttir Víðistaðaskóli
Anna Magnea Hreinsdóttir Borgarbyggð
Anna Lilja Jóhannsdóttir Grunnskólinn í Grindavík
Anna Þóra Jónsdóttir Hofsstaðaskóli
Anna G. Jósefsdóttir
Anna Guðrún Júlíusdóttir Breiðholtsskóli
Anna Ólafsdóttir Öldutúnsskóli
Anna Ólafsdóttir Háskólinn á Akureyri
Anna Lóa Ólafsdóttir Akurskóli
Anna Margrét Ólafsdóttir Vífilsskóli
Anna Sigríður Pétursdóttir Breiðholtsskóli
Anna Kristín Sigurðardóttir Menntavísindasvið  Háskóla Íslands
Anna Margrét Sigurðardóttir Blönduskóli
Anna María Sigurðardóttir Keilir
Anna Mjöll Sigurðardóttir Snælandsskóli
Anna Linda Sigurðardóttir Vallaskóli
Anna Sjöfn Sigurðardóttir Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Anna Thorlacius Álftanesskóli
Anna Sigríður Þorsteinsdóttir Öldutúnsskóli
Annelise Larsen-Kaasgaard Áslandsskóli
Anton Már Gylfason Borgarholtsskóli
Arna Arnardóttir Lækjarskóli
Arna Björk Hagalínsdóttir Lágafellsskóli
Arnar Óskarsson Tækniskólinn
Arnbjörg Stefánsdóttir Brekkubæjarskóli
Arnbjörn Ólafsson Keilir
Arndís Harpa Einarsdóttir
Arngunnur H. Sigurþórsdóttir Sjálandsskóli
Arnheiður Ösp Hjálmarsdóttir Hofsstaðaskóli
Arnór Benónýsson Framhaldsskólinn Laugum
Aron Tómas   Haraldsson Borgarholtsskóli
Auður Björvinsdóttir Álftanesskóli
Auður Harðardóttir Álftanesskóli
Auður Hrólfsdóttir
Auður Bára Ólafsdóttir 123skoli.is / Fróðleikur
Auður Óskarsdóttir Áslandsskóli
Auður Pálsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Auður Rafnsdóttir Grunnskólinní  Stykkishólmi
Auður Hanna Ragnarsdóttir Nemandi í KHÍ
Auður Árný Stefánsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Auður Torfadóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Ágúst Þór Árnason Háskólinn á Akureyri
Ágúst Frímann Jakobsson Brekkuskóli
Ágúst Ólason Gerðaskóli
Ágústa Þ. Óladóttir KHÍ (framhaldsnám)
Ágústa Guðmundsdóttir Klifið – Fræðslusetur
Árdís Ívarsdóttir Vættaskóli
Ármann Halldórsson Verzlunarskóli Íslands
Árni Már Árnason Sjálandsskóli
Áróra Hrönn Skúladóttir Salaskóli
Ársæll Guðmundsson Iðnskólinn í Hafnarfirði
Ása Valgerður Einarsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Ása Helga Ragnarasdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Ásdís Finnsdóttir Sunnulækjarskóli
Ásdís Jóelsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Ásdís Kristinsdóttir Borgarholtsskóli
Ásdís Olsen Háskóla Íslands
Ásdís Ólafsdóttir Öspin, sérdeild við Njarðvíkurskóla
Ásdís Reynisdóttir Áslandsskóli
Ásdís H. Spano Nemandi
Ásgerður Ólafsdóttir Einhverfuráðgjöfin ÁS
Ásgerður Þorgeirsdóttir Njarðvíkurskóli
Ásmundur Kristberg Örnólfsson Ægisborg
Áslaug Reynisdóttir Háaleitisskóli
Ásta Björk Björnsdóttir Skólaskrifstofa Suðurlands
Ásta María Björnsdóttir Leikskólinn Hvammur
Ásta Egilsdóttir Grundaskóli
Ásta Bjarney Elíasdóttir Húsaskóli
Ásta Guðrún Guðbrandsdóttir Evolvia
Ásta Steina Hagalínsdóttir Lágafellsskóli
Ásta Kristín Haraldsdóttir Seljaskóli
Ásta Óskarsdóttir Gerðaskóli
Ásta Ásdís Sæmundsdóttir Seljaskóli
Ásthildur Bjarnadóttir Sveitarfélagið Árborg
Ásthildur Jónsdóttir Listaháskóli Íslands, Tækniskóli Íslands
Baldur A. Sigurvinsson Rimaskóli
Bára Birgisdóttir Seljaskóli
Bára Kr. Þorgeirsdóttir Áslandsskóli
Benjamín Sigurgeirsson Verzlunarskóli Íslands
Berglind Axelsdóttir Grunnskólanum í Stykkishólmi
Berglind Kristjánsdóttir Grunnskóli Vesturbyggðar
Berglind Kristjánsdóttir Keilir
Bergljót Halldórsdóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Bergljót Ingvadóttir Varmárskóli
Bergljót Vilhelmína Jónsdóttir Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Bergþóra Gísladóttir Þj.miðstöð   Laugardals- og Háaleitis
Bergþóra Þórhallsdóttir Kópavogsskóli
Birgir Edwald Sunnulækjarskóli
Birgir Rafn Friðriksson Snjallskóli.is
Birna Dís Bjarnadóttir Leikskólinn Víðivellir
Birna Hugrún Bjarnardóttir Vatnsendaskóli
Birna Dís Björnsdóttir Tjarnarskóli
Birna Hannesdóttir Grunnskóli Vesturbyggðar
Birna Róbertsdóttir Miðgarður fjölskylduþjónusta
Birna Sigurjónsdóttir Menntasvið Reykjavíkurborgar
Birna Svanbjörnsdóttir Skólaþróunarsviði kennaradeildar HA
Bjarkey Gunnarsdóttir Menntaskólinn á Tröllaskaga
Bjarney Kr. Hlöðversdóttir Heilsuleikskólinn Kór
Bjarndís Jónsdóttir Lágafellsskóli
Bjartey Sigurðardóttir Menntamálastofnun
Björg Baldursdóttir Smáraskóli
Björg Bjarnadóttir Kennarasamband Íslands
Björg Eiríksdóttir Kársnesskóli
Björg V.  Kjartansdóttir Kelduskóli
Björg Ólínudóttir Menntaskólinn við   Sund
Björg Sigurðardóttir Borgarhólsskóli
Björgvin Ívar Gudbrandsson Langholtsskóli
Björk Alfreðsdóttir Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Björk Óttarsdóttir Leikskólinn Núpur
Björk Þorgeirsdóttir Kvennaskólinn í Reykjavík
Björn Gunnlaugsson Smáraskóli
Björn Víkingur Skúlason Holtaskóli
Björn Þráinn   Þórðarson Skólaskrifstofa   Mosfellsbæjar
Borghildur  Jósúadóttir Grundaskóli
Bolette Høeg Koch Þjórsárskóli
Brimrún Höskuldsdóttir Hvassaleitisskóli
Bryndís   Bogadóttir Grunnskóli   Vestmannaeyja
Bryndís Á. Böðvarsdóttir Mentor
Bryndís Guðmundsdóttir Heiðarskóli
Bryndís Guðmundsdóttir Vesturgarður
Bryndís Jóna Jónsdóttir Flensborgarskólinn
Bryndís Jóna Magnúsdóttir Heiðarskóli
Bryndís Scheving Hraunvallaskóli
Bryndís Valgarðsdóttir Hlíðarskóli
Bryndís Kristín Williams Farskólinn-miðstöð símenntunar á Norðurlandi vestra
Brynhild Mathisen Menntaskólinn á Akureyri /   Verkmenntaskólinn á Akureyri
Brynhildur Sigurðardóttir Garðaskóli
Brynja Dís Björnsdóttir Álfhólsskóli
Brynja Aðalbergsdóttir Vesturberg
Brynja Baldursdóttir Hagaskoli
Bylgja Baldursdóttir Grunnskólinn Sandgerði
Böðvar Eggertsson Tækniskóli Íslands
Böðvar Bjarki Þorsteinsson Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Börkur Vígþórsson Smáraskóli
Daði Ingimundarson Barnaskólinn á  Eyrarbakka og Stokkseyri
Dagbjört J. Þorsteinsdóttir Norðlingaskóli
Dagný Rósa Úlfarsdóttir Höfðaskóli
Daníel Steingrímsson Leikskólinn Vesturberg
Davíð Ólafsson Sjálandsskóli
Dóra Þorláksdóttir Hólabrekkuskóli
Dóróþea Reimarsdóttir Grunnskóli   Dalvíkurbyggðar
Drífa Thorstensen Stóru-Vogaskóli
Dröfn Rafnsdóttir Akurskóli
Edda Arnbjörnsdóttir Víðistaðaskóli
Edda Rún Jónsdóttir Öldutúnsskóli
Edda Kjartansdóttir Vesturbæjarskóli
Edda Ósk Smáradóttir Norðlingaskóli
Edna Mastache Kramhúsið
Efemía Gísladóttir Ingunnarskóli
Einar Sveinn Árnason Hraunvallaskóli
Einar Ómarsson Vífilsskóli
Einar Már Sigurðarson Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Eiríksína Kr. Ásgrímsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Eiríkur Ellertsson Borgarholtsskóli
Eiríkur Hermannsson Sjálfstætt starfandi
Eiríkur Jónsson Kennarasamband  Íslands
Elfa Ármannsdóttir Grunnskóli  Snæfellsbæjar
Elfa Lilja Gísladóttir Tónskóli Sigursveins D. Kristissonar og Vesturbæjarskóli
Elfa Björk Hreggviðsdóttir Ísaksskóli
Elín Rán Björnsdóttir Menntaskólinn á Egilsstöðum
Elín Guðjónsdóttir Leikskólinn Drafnarborg
Elín Eiríksdóttir Alþjóðaskólann á Íslandi/International School of Iceland
Elín Jónasdóttir Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Elín B. Kristinsdóttir Leikskólinn Skerjagarður
Elín Lóa Kristjánsdóttir Háskóli Íslands
Elín Magnúsdóttir Brekkuskóli
Elín Vigdís Ólafsdóttir Háteigssskóli
Elín Thorarensen
Elín Traustadóttir Seljaskóli
Elín Vilhelmsdóttir Fjölbrautaskólinn við   Ármúla
Elínborg Siggeirsdóttir Flataskóli
Elísabet St. Jóhannsdóttir Barnaskólinn á   Eyrarbakka og Stokkseyri
Elísabet Helga Pálmadóttir Leikskólaskrifstofa,   Leikskólasviðs
Elísabet M. Sigfúsdóttir Salaskóli
Ellý Guðmundsdóttir Álftanesskóli
Elva Önundardóttir KHÍ (framhaldsnám)
Emilía Mlynska Þjónustumiðstöð Breiðholts
Erla Guðjónsdóttir Öldutúnsskóli
Erla Margrét Hilmisdóttir Hlíðarskóli
Erla Björk Hjartardóttir Hvaleyrarskóli
Erla Kristjánsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Erla Stefanía Magnúsdóttir Leikskólaskrifstofa Kópavogs
Erla Björg Rúnarsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Erna Guðmundsdóttir Fjölbrautaskóla Snæfellinga
Erna Hildur Gunnarsdóttir VMA
Erna Ingvarsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Erna Elísabet Jóhannsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Erna Ingibjörg Pálsdóttir Álftanesskóli
Erna M.   Sveinbjarnardóttir Gerðaskóli
Esther Ösp  Valdimarsdóttir Meistaranemi
Eybjörg Dóra Sigurpálsdóttir Norðlingaskóli
Eydís Víglundsdóttir Leikskólinn Hof
Eygló Aðalsteinsdóttir Grunnskóli  Fáskrúðsfjarðar
Eygló Friðriksdóttir Sæmundarskóli
Eygló Ragnheiður Sigurðardóttir Sjálandsskóli
Eyjólfur Sturlaugsson Auðarskóli
Eyrún Skúladóttir Glerárskóli
Eysteinn Þór Kristinsson Nesskóli
Eva Björk Sveinsdóttir Myllubakkaskóli
Fanney Ásgeirsdóttir Vatnajökulsþjóðgarður
Fanney Dóróthe Halldórsdóttir Grunnskólinn í Sandgerð
Fanný Gunnarsdóttir Álftamýrarskóli
Fanný Kristín Heimisdóttir Leikskólanum Stekkjarási, Hafnarfirði
Fjalar Freyr Einarsson Varmárskóli
Fjóla Kristín Helgadóttir Oddeyrarskóli
Freyja Friðbjarnardóttir Varmahlíðarskóli
Friðgeir Börkur Hansen Háskóli Íslands
Friðrik Arnarson Dalvíkurskóli
Friðþjófur Helgi Karlsson Smáraskóli
Fríða S. Haraldsdóttir Laugalækjarskóli
Fríða B. Jónsdóttir Leikskólasvið   Reykjavíkurborgar
Fríður Reynisdóttir Borgaskóli
Geir Rögnvaldsson Borgarholtsskóli
Gerður G. Óskarsdóttir Rannsóknarstofa um þróun skólastarfs
Gerður Pálsdóttir Leikskólinn Hulduberg
Gréta F. Guttormsdóttir Smáraskóli
Gróa Axelsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Guðbjörg Íris Atladóttir Rimaskóli
Guðbjörg Aðalbergsdóttir Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Guðbjörg Aðalsteinsdóttir Varmárskóli
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Hraunvallaskóli
Guðbjörg Emilsdóttir Snælandsskóli
Guðbjörg Sigríður Hauksdóttir Njarðvíkurskóli
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir Sæmundarskóli
Guðbjörg Oddsdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Dóra Sverrisdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Hólm Þorkelsdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Rut Þórisdóttir Menntamálastofnun
Guðfinna Guðnadóttir Leikskólinn Arnarberg
Guðlaug Björgvinsdóttir Hamraskóli
Guðlaug Finnsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Guðlaug Erla Gunnarsdóttir Ingunnarskóli
Guðlaug Ósk Gunnarsdóttir Dalsskóli
Guðlaug Snorradóttir Hjallaskóli
Guðlaug Sturlaugsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Guðmundur Ásmundsson Kópavogsskóli
Guðmundur Björgvin Gylfason Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðmundur Ingi Jónsson Öldutúnsskóli
Guðmundur Jensson Laugarnesskóli
Guðmundur Grétar Karlsson Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Guðni Olgeirsson Menntamálaráðuneytið
Guðný Ingibjörg Einarsdóttir Háteigsskóli
Guðný Helga Gunnarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Guðný María Hreiðarsdóttir Fardeild Foldaskóla
Guðný Jónsdóttir Kársnesskóli
Guðný Björg Karlsdóttir Njarðvíkurskóli
Guðríður Brynjarsdóttir Gerðaskóli
Guðríður Jónsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Guðrún Angantýsdóttir Menntaskólinn í   Kópavogi
Guðrún Edda Bentsdóttir Menntasvið   Reykjavíkurborgar
Guðrún Björnsdóttir Leikskólinn Arnarberg
Guðrún Geirsdóttir Háskóli Íslands
Guðrún Gísladóttir Vogaskóli
Guðrún Guðbjarnadóttir Brekkubæjarskóli
Guðrún Guðmundsdóttir Seljaskóli
Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir Flensborgarskóli
Guðrún Halldórsdóttir Austurbæjarskóli
Guðrún Hallgrímsdóttir Fjölbrautaskólinn í   Breiðholti
Guðrún Jóhannsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Guðrún Helga Jónsdóttir
Guðrún Þóranna Jónsdóttir Vallaskóli
Guðrún Soffía Jónasdóttir Vatnsendaskóli
Guðrún Kristinsdóttir
Guðrún Jóna Óskarsdóttir Norðlingaskóli
Guðrún Pétursdóttir InterCultural Island
Guðrún Pétursdóttir Flúðaskóli
Guðrún Ragnarsdóttir Borgarholtsskóli
Guðrún Björg Ragnarsdóttir Hlíðaskóli
Guðrún Sigurðardóttir Leikskólinn Gimli
Guðrún Sigurðardóttir Leikskólinn Kæribær
Guðrún Sigurðardóttir Borgarholtsskóli
Guðrún Sigursteinsdóttir Nemandi í KHÍ
Guðrún Sólveig Leikskólinn Rauðhóll
Guðrún Sturlaugsdóttir Hraunvallaskóli
Guðrún Íris Valsdóttir Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Guðrún Þóra Vilhjálmsdóttir Árbæjarskóli
Guðrún Þorkelsdóttir Lækjarskóli
Gunnar Gíslason Sjálfstætt starfandi
Gunnar Þór Jónsson Heiðarskóli
Gunnar Svanlaugsson Grunnskólinn á Stykkishólmi
Gunnhildur Gestsdóttir Sunnulækjarskóli
Gunnhildur Harðardóttir Lágafellsskóli
Gunnhildur Óskarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Gunnhildur Sæmundsdóttir Skólaskrifstofa Mosfellsbæjar
Gunnlaug Hartmannsdóttir Flóaskóli
Gunnlaugur B, Ólafsson Borgarholtsskóli
Gunnur Árnadóttir Leikskólinn Garðaborg
Gunnvör Kolbeinsdóttir Leikskólinn Óskaland
Gústaf Gústafsson Grunnskóli Vesturbyggðar
Gyða Arnmundsdóttir Fræðsluskrifstofa  Reykjanesbæjar
Gyða Björk Björnsdóttir Flúðaskóli/Bláskógaskóli
Hafdís Guðjónsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hafdís Ingvarsdóttir Háskóli Íslands
Hafdís Bára Kristmundsdóttir Hofsstaðaskóli
Hafrún Eva Arnardóttir Borgarholtsskóli
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir Fjölbrautaskóla Snæfellinga
Hafsteinn Karlsson Salaskóli
Hafþór Guðjónsson Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Halla Gunnarsdóttir Flúðaskóli
Halla Magnúsdóttir Grandaskóli
Halla Sigurgeirsdóttir Áslandsskóli
Halla Rún Tryggvadóttir Borgarhólsskóli
Halldóra Lára Benónýsdóttir Áslandsskóli
Halldóra Magnúsdóttir Grunnskóli   Grindavíkur
Halldóra Pálmarsdóttir Álftanesskóli
Halldóra Fríða Þorvaldsdóttir Fræðslusvið Reykjanesbæjar
Hanna Guðbjörg Birgisdóttir Vesturbæjarskóli
Hanna Dóra Björnsdóttir Varmahliðarskóli
Hanna Hjartardóttir Mentamálastofnun
Hanna Mjöll Káradóttir Álftanesskóli
Hanna Ragnarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hanna Björg Vilhjálmsdóttir Borgarholtsskóli
Hannes Ísberg Ólafsson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Haraldur Axel Einarsson Heiðarskóli
Haraldur Haraldsson Lækjarskóli
Harpa Hafsteinsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
Haukur Örn Davíðsson Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Hekla Hannibalsdóttir Álfhólsskóli
Helena Katrín Hjaltadóttir Salaskóli
Helene H. Pedersen Menntaskólinn í Kópavogi
Helga J. Alexandersdóttir Laugaborg
Helga Dögg Björnsdóttir Áslandsskóli
Helga Eiríksdóttir Akurskóli
Helga Guðrún Guðjónsdóttir Grunnskólinn Hveragerð
Helga Guðmundsdóttir Fjölskyldu- og frístundasvið   Fljótsdalshéraðs
Helga María Guðmundsdóttir Flataskóli
Helga Halldórsdóttir Glerárskóli
Helga Hreiðarsdóttir Leikskólinn Skerjagarður
Helga Júlíusdóttir Langholtsskóli
Helga Karlsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Helga Kristjánsdóttir Barnaskóli Hjallastefnunnar
Helga Ólöf Pétursdóttir nemi við HA
Helga Sigurðardóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Helga Magnea Steinsson Valsárskóli
Helga J. Svavarsdóttir Ingunnarskóli
Helgi Arnarsson Reykjanesbær
Helgi Gíslason Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Helgi Grímsson Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Helgi Halldórsson Hörðuvallaskóli
Helgi Hermannsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Herborg Þuríðardóttir Akurskóli
Héðinn Pétursson Austurbæjarskóli
Hildigunnur Bjarnadóttir Öldutúnsskóli
Hildur Margrét   Einarsdóttir Borgarholtsskóli
Hildur Lilja   Guðmundsdóttir Þjórsárskóli
Hildur Hauksdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Hildur Jóhannesdóttir Hofsstaðaskóli
Hildir Jóhannsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Hildur Jónsdóttir Menntaskólinn í Kópavogi
Hildur Skarphéðinsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkurborgar
Hilmar Björgvinsson Lindaskóli
Hilmar Már Arason Grunnskólinn í Borgarnesi
Hilmar Sigurjónsson Grunnskóli Eskifjarðar
Hjálmar Árnason Keilir
Hjördís Ástráðsdóttir Flataskóli
Hjördís Óladóttir Brekkuskóli
Hjördís Ýrr Skúladóttir Barnaskóli Hjallastefnunnar
Hlíf Erlingsdóttir Breiðholtsskóli
Hlín Helga Pálsdóttir Háteigsskóli
Hólmfríður Árnadóttir Miðstöð skólaþróunar
Hólmfríður Sigrún Gylfadóttir Skólaþjónusta Árborgar
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Hrafnhildur Karlsdóttir Skólaskrifstofa Suðurlands
Hrafnhildur Ragnarsdóttir Háskóli Íslands
Hrafnhildur Sævarsdóttir Sjálandsskóli
Hrefna Egilsdóttir Egilsstaðaskóli
Hrefna Geirsdóttir Flensborgarskóli
Hrefna G. Torfadóttir Menntaskólanum á Akureyri
Hreiðar Sigtryggsson Langholtsskóli
Hreinn Þorkelsson Bláskógaskóla, Reykholti
Hrund Gautadóttir Ingunnarskóli
Hrund Harðardóttir Skólaþjónusta Árborgar
Hrund Hlöðversdóttir Hrafnagilsskóli
Hrund Logadóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkurborgar
Huld Aðalbjarnardóttir Öxarfjarðarskóli
Hulda Björnsdóttir Salaskóli
Hulda Karen Daníelsdóttir Þj.miðstöð Miðborgar   og Hlíða
Hulda Gunnarsdóttir Áslandsskóli
Hulda Jóhannsdóttir Heilsuleikskólinn Krókur
Hulda Laxdal Hauksdóttir Grunnskóli Hornafjarðar
Hulda Karen Ólafsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hulda Pálsdóttir Kársnesskóli
Hulda Dögg Proppé Sæmundarskóli
Hörður Ríkharðsson Grunnskólinn á   Blönduósi
Iða Gísladóttir Leikskólinn   Hamravellir
Iðunn Óskarsdóttir Flóaskóli
Inga Líndal Finnbogadóttir Leikskólinn   Álfasteinn
Inga Sigrún Atladóttir Stóru-Vogaskóli
Inga Þórunn Halldórsdóttir Borgaskóla
Inga Mjöll Harðardóttir Hagaskóli
Inga Björk Ólafsdóttir ÍTR
Ingibjörg Auðunsdóttir Háskólinn á Akureyri,   skólaþróunarsvið
Ingibjörg Einarsdóttir Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Ingibjörg Guðmundsdóttir Hríseyjarskóli
Ingibjörg Inga Guðmundsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðarsveitar
Ingibjörg María Guðmundsdóttir Skóla- og félagsþjónusta Grindavíkur
Ingibjörg M. Gunnlaugsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Ingibjörg Haraldsdóttir Brekkubæjarskóli
Ingibjörg Jóhannsdóttir Landakotsskóli
Ingibjörg Jónsdóttir Álftanesskóli
Ingibjörg Jónsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ingibjörg Magnúsdóttir Hraunvallaskóli
Ingibjörg Kristinsdóttir Rimaskóli
Ingibjörg Stefánsdóttir Leikskólinn Álfheimar
Ingunn Berglind Arnardóttir Grunnskólinn á Stöðvarfirði
Ingunn Eyþórsdóttir Nemandi á Menntavísindasviði
Ingvar Sigurgeirsson Kennaradeild Háskóla Íslands
Ingveldur Eiríksdóttir Grunnskólinn á   Þórshöfn
Ingveldur Hrönn Björnsdóttir Vesturgarður
Ingvi Sveinsson Langholtsskóli
Ída Jensdóttir Leikskólinn Sjáland
Íris Heiður Jóhanssdóttir Grunnskóli Hornafjarðar
Ívar Rafn Jónsson Borgarholtsskóli
Ívar Örn Reynisson Menntaskóli Borgarfjarðar
Jarþrúður Ólafsdóttir Skólaskrifstofa   Austurlands
Jenný Gunnbjörnsdóttir Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Jóhanna María Agnarsdóttir Brekkuskóli
Jóhanna Lilja Arnardóttir Þjórsárskóli
Jóhanna Einarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Jóhanna Lára Eyjólfsdóttir Korpuskóli
Jóhanna Björt Guðbrandsdóttir námsmaður
Jóhanna Árný Ingvarsdóttir  Nýsköpunarmiðstöð Íslands
Jóhanna Karlsdóttir Menntavísindasvið   Háskóla Íslands
Jóhanna Magnúsdóttir Látafellsskóli
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir Leikskólinn Hæðarból
Jóhanna Pálsdóttir Kársnesskóli
Jóhannes Ágústsson Hraunvallaskóli
Jón Eggert Bragason Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Jón Baldvin Hannesson Giljaskóli
Jón Páll Haraldsson Laugalækjarskóli
Jón Hilmarsson Leik- og grunnskóli Hvalfjarðarsveitar
Jón Ingi Sigurbjörnsson Menntaskólinn á Eglilsstöðum
Jóna Benediktsdóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Jóna Hannesdóttir Vallaskóli
Jóna Karólína Karlsdóttir Álftanesskóli
Jóna Petra Magnúsdóttir Grunnskólinn á   Stöðvarfirði
Jóna Pálsdóttir Menntamálaráðuneytið
Jóna Guðbjörg Torfadóttir Menntaskólinn við Sund
Jónína Ágústsdóttir Breiðholtsskóli
Jónína Rós Guðmundsdóttir Norðlingaskóli
Jónína Vala Kristinsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Jónína   Lárusdóttir Leikskólinn Fálkaborg
Jónína Magnúsdóttir Grunnskóli Siglufjarðar
Jónína S. Marteinsdóttir Engidalsskóli
Jónína H. Símonardóttir Grunnskólinn á Þingeyri
Júlíana Hauksdóttir Hamraskóli
Karen   Ingimundardóttir Njarðvíkurskóli
Karen   Valdimarsdóttir Leikskólinn Gimli
Karl   Frímannson Akureyrarbær
Katrín Þ. Andrésdóttir Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Katrín K. Baldvinsdóttir Njarðvíkurskóli
Katrín Fjóla Guðmundsdóttir Glerárskóli
Katrín   Júlía Júlíusdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Katrín Ólafsdóttir Verzlunarskóli Íslands
Katrín Ósk Þráinsdóttir Sunnulækjarskóli
Kári Garðarsson Dalskóli
Kristen Mary Swenson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Kolbrún Jenný Gunnarsdóttir Lágafellsskóli
Kolbrún Svala Hjaltadóttir Flataskóli
Kolbrún Hjörleifsdóttir Grunnskóli Mýrdalshrepps
Kolbrún Þ. Pálsdóttir Háskóli Íslands, Menntavísindasvið
Kolbrún Vigfúsdóttir Leikskólasvið Reykjavíkurborgar
Kolfinna Njálsdóttir Fræðsluskrifstofa Reykjanesbæjar
Kristbjörg Kemp Árskóli
Kristinn Guðlaugsson Hvaleyrarskóli
Kristín Ármannsdóttir Seljaskóli
Kristín Einarsdóttir Krikaskóli
Kristín Einarsdóttir Leikskólinn Garðaborg
Kristín Einarsdóttir Salaskóli
Kristín Gísladóttir Leikskólinn Ugluklettur
Kristín Jónína Gísladóttir Grandaskóli
Kristín Elfa Guðnadóttir Kennarasamband   Íslands
Kristín Gunnarsdóttir Flóaskóli
Kristín Björk Gunnarsdóttir Salaskóli
Kristín Eiríksdóttir Leikskólinn Brimver
Kristin Hjörleifsdóttir Fellaskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir Egilsstaðaskóli
Kristín Högnadóttir Hofsstaðaskóli
Kristín M Indriðadóttir Lækjarskóli
Kristín Elínborg Ívarsdótttir Urðarbóll
Kristín Jóhannesdóttir Austurbæjarskóli
Kristín Jóhannesdóttir Oddeyarskóli
Kristín Björk Jóhannsdóttir Vallaskóli
Kristín Jónsdóttir Lækjarskóli
Kristín Jónsdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Kristín G.B. Jónsdóttir Heiðarskóli
Kristín Guðlaug Magnúsdóttir Sunnulækjarskóli
Kristín Jóna Magnúsdóttir Áslandsskóli
Kristín Á. Ólafsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Kristín Hildur Ólafsdóttir Skóla og frístundasvið Reykjavíkur
Kristín María Ólafsdóttir Korpuskóli
Kristín Pétursdóttir Snælandsskóli
Kristín Laufey Reynisdóttir Skarshlíðarskóli
Kristín Sigurðardóttir Flóaskóli
Kristín H. Thorarensen Öldutúnsskóli
Kristín Valsdóttir Listaháskóli Íslands
Kristjana Friðbjörnsdóttir 123skoli.is  / Fróðleikur
Kristjana Hrafnsdóttir Grunnskóli Seltjarnarness
Kristjana Ríkey Magnúsdóttir Borgarhólsskóli
Kristján B. Halldórsson Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Kristján Gíslason Ráðhús Borgarbyggðar
Kristrún Sigurðardóttir Hofsstaðaskóli
Kristvina Gísladóttir Varmahlíðarskóli
Laufey Petrea Magnúsdóttir Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Lars Imsland Hraunvallaskóli
Lára B. Jónsdóttir Bláskógaskóli, Reykholti
Lára Guðmundsdóttir Fræðsluskrifstofa Reykjanesbæjar
Lára Stefánsdóttir Menntaskólanum á Tröllaskaga
Lára Bæhrenz Þórðardóttir Grunnskóli Seltjarnarness
Leifur A. Ísaksson Fjölbrautaskóli   Suðurnesja
Lena Sólborg Valgarðsdóttir Leikskólinn MIðborg
Lenka Zimmermannova Austurbæjarskóli
Lilja Guðrún Björnsdóttir Norðlingaskóli
Lilja Kristjánsdóttir Leikskólinn Urðarhóll
Lilja Jóhannsdóttir Grandaskóli
Lilja M. Jónsdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Lilja S. Ólafsdóttir Menntaskóli Borgarfjarðar
Lind Völundardóttir Menntvísindasvið Háskóla Íslands
Linda Brá Hafsteinsdóttir Kársnesskóli
Linda Udengaard Fræðslu- og frístundasvið Mosfellsbæjar
Linda Heiðrún Þórðardóttir Norðlingaskóli
Lísbet Nílsdóttir Leikskólinn Álfheimar
Lovísa Guðrún Ólafsdóttir Vogaskóli
Lóa Björg Gestsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Magdalena Berglind Björnsdóttir Grunnskólinn á Blönduósi
Magnea Einarsdóttir Hólabrekkuskóli
Magnea Helgadóttir Dalvíkurskóli
Magnús Baldursson Skólaskrifstofu Hafnarfjarðar
Magnús Ingvason Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Magnús Þór Jónsson Seljaskóli
Magnús Þorkelsson Flensborgarskóli
Margrét Björk Arnardóttir Árskóli
Margrét Einarsdóttir Korpuskóli
Margrét S. Sigbjörnsdóttir Smáraskóli
Margrét Sigursteinsdóttir Seljaskóli
Margrét Skúladóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Margrét Sólmundsdóttir Laugalækjarskóli
Margrét Sveinsdóttir Salaskóli
Margrét Sverrisdóttir Öldutúnsskóli
Margrét Vala Gylfadóttir Lindaskóli
Margrét Þorbjörg Þorsteinsdóttir Vogaskóli
Margrét Þorvaldsdóttir Grundaskóli
Margrét Þorvarðardóttir Ingunnarskóli
María Guðmundsdóttir Laugarnesskóli
María Kristín Gylfadóttir NORTH Consulting
María Jónasdóttir
María Pálmadóttir Öldutúnsskóli
Maríanna Ragnarsdóttir Lundarskóli
Michael Dahl Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Móeiður Gunnlaugsdóttir Valhúsaskóli
Nanna Kristín Christiansen Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Nanna Hlíf Ingvadóttir Vesturbæjarskóli
Nína Magnúsdóttir Austurbæjarskóli
Oddný J. Eyjólfsdóttir Skóladeild Garðabæjar
Oddný Harðardóttir Menntamálaráðuneytið
Oddný Sturludóttir Háskóli Íslands
Ólafur Guðmundsson Hlíðaskóli
Ólafur H. Jóhannsson Menntavísindasvið   Háskóla Íslands
Ólafur Schram Sjálandsskóli
Ólafur Þórarinsson Áslandsskóli
Ólína Ásgeirsdóttir Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Ólöf Birna Björnsdóttir Lindaskóli
Ólöf A. Elíasdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Margrét Magnúsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Sigurbjörg Sigurðardóttir Flataskóli
Ólöf Kristín Sívertsen Sjálfstætt starfandi
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir Langholtsskóli
Ómar Örn Magnússon Hagaskóli
Ósa Knútsdóttir Menntaskólinn við   Sund
Óskar Einarsson Fossvogsskóli
Petra Bragadóttir Fjölbrautaskólinn við   ármúla
Pétur Þorsteinsson
Ragna Björnsdóttir Kerhólsskóli
Ragna Gunnarsdóttir Flataskóli
Ragna Þóra Karlsdóttir Norðlingaskóli
Ragna Skinner Háskóli Íslands
Ragnheiður Lilja Bjarnadóttir Miðstöð skólaþróunar, HA
Ragnheiður Gunnbjörnsdóttir VMA og HA
Ragnheiður Hermannsdóttir Vesturbæjarskóli
Ragnheiður H. Kristjánsdóttir Flensborgarskóli
Ragnheiður Guðný Magnúsdóttir Sunnulækjarskóli
Ragnheiður Valgerður Sigtryggsdóttir Háteigsskóli
Ragnhildur L. Guðmundsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Ragnhildur Jónsdóttir Skólaskrifstofa Hornafjarðar
Ragnhildur Thorlacius Grunnskóli Mýrdalshrepps
Ragnhildur F. Þorsteinsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Rakel M. Bjarnadóttir Sunnulækjarskóli á Selfossi
Rannveig Hafberg Áslandsskóli
Rannveig Lund Lestrarsetur Rannveigar Lund, ReykjavíkurAkademíunni
Rannveig Sigurðardóttir Oddeyarskóli
Rannveig Þorkelsdóttir Háteigsskóli
Rannveig Þorvaldsdóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Ríkey Sigurbjörnsdóttir Grunnskóli Siglufjarðar
Róbert Örvar Ferdinandsson Fjölbrautaskólinn við   Ármúla
Rósa Maggý Grétarsdóttir Menntaskólinn við   Hamrahlíð
Rósa Harðardóttir Kelduskóli – Korpu
Rúna Björg   Garðarsdóttir Laugarnesskóli
Rúnar   Sigþórsson Háskólinn á Akureyri
Rúnar S. Þorvaldsson Menntaskólinn við Sund
Rögnvaldur J. Sæmundsson Háskólinn í Reykjavík
S. Ingibjörg Jósefsdóttir Hagaskóli
Sabina Victoria Jonsson Grunnskóli Mýrdalshrepps
Sara Dögg Valdimarsdóttir
Sara Hrund Finnbogadóttir Víðistaðaskóli
Sesselja Árnadóttir Auðarskóli
Sesselja Auður Eyjólfsdóttir Langholtsskóli
Sesselja Snævarr Menntamálaráðuneytið
Sesselja Gunnarsdóttir Lágafellsskóli
Sesselja Þóra Gunnarsdóttir Sjálandsskóli
Sif Ásthildur Guðbjartsdóttir Leikskólinn Marbakki
Sif Hauksdóttir Víkurskóli, Vík í Mýrdal
Sif Vígþórsdóttir Norðlingaskóli
Sigfríður Björnsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Sigfríður Sigurgeirsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigfús Grétarsson Selásskóli
Sigríður B. Birgisdóttir Æskukot
Sigríður Ragna Birgisdóttir Stóru-Vogaskóli
Sigríður Heiða Bragadóttir Laugarnessskóli
Sigríður Bílddal Holtaskóli
Sigríður Gunnarsdóttir Dalvíkurskóli
Sigríður Halldóra Gunnarsdóttir
Sigríður Halldórsdóttir Lágafellsskóli
Sigríður Á. Jónsdóttir Leikskólinn Árbær
Sigríður María Magnúsdóttir Lundarskóli
Sigríður Ólafsdóttir Hraunvallaskóli – leikskóli
Sigríður Pétursdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Sigríður Sigurðardóttir Vatnsendaskóli
Sigríður Helga Sigurðardóttir Krikaskóli
Sigríður Margrét Sigurðardóttir Háskólinn á Akureyri
Sigríður Sturludóttir KHÍ (framhaldsnám)
Sigíður Valdimarsdóttir Víðistaðaskóli
Sigrún Aðalbjarnardóttir Háskóli Íslands
Sigrún Huld Auðunsdóttir Lágafellsskóli
Sigrún Ásgeirsdóttir Vallaskóli
Sigrún J. Baldursdóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Sigrún Bjarnadóttir Hjallaskóli
Sigrún Blöndal Menntaskólinn á   Egilsstöðum
Sigrún Brynjólfsdóttir Langholtsskóli
Sigrún Björk Cortes Salaskóli
Sigrún Einarsdóttir Hvaleyrarskóli
Sigrún Eyþórsdóttir Kársnesskóli
Sigrún Guðmundsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Sigrún Bryndís Gunnarsdóttir Fjölbrautaskóli   Suðurnesja
Sigrún H. Jónsdóttir Heilsuleikskólinn   Urðarhóll
Sigrún Harpa Magnúsdóttir Hörðuvallaskóli
Sigrún Svafa Ólafsdóttir Keilir
Sigrún K. Ragnarsdóttir Kársnesskóli
Sigrún Sighvatsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigrún Sigurðardóttir Leikskólinn Akur
Sigrún Þorbergsdóttir Brekkurbæjarskóli
Sigurbjörg Einarsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
Sigurbjörg Guðmundsdóttir Heiðarskóli
Sigurbjörg Hafsteinsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Sigurbjörg Róbertsdóttir Akurskóli
Sigurborg Kristjánsdóttir Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Sigurborg Matthíasdóttir Menntaskólinn við   Hamrahlíð
Sigurborg Sturludóttir Grunnskólinn í   Stykkishólmi
Sigurður Aðalgeirsson Félags- og skólaþjónusta Þingeyinga
Sigurður Bjarnason Sveitarfélagið Árborg
Sigurður Haukur Gíslason Snælandsskóli
Sigurður Fjalar Jónsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Sigurður Þorbjörn Magnússon Árbæjarskóli
Sigurður Sigursveinsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sigurhanna Friðþórsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Sigurjón Mýrdal Mennta- og menningarmálaráðuneytið
Sigurlaug A. Gunnarsdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Sigurlaug Hrund Svavarsdóttir Hamraskóli
Sigurlína Margrét Magnúsdóttir Grandaskóli
Sigurrós Stefánsdóttir Leikskólinn Grænatún
Sigursveinn Már Sigurðsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sigurveig Freysteinsdóttir Hörðuvallaskóli
Sigurveig Kristjánsdóttir Grundaskóli
Sigurþór Hjalti Gústafsson Heilsuleikskólinn Kór
Sigurþór Pálsson Leikskólinn Sólhvörf
Sigþór Magnússon Breiðholtsskóli
Skúli Sigurðsson Akurskóli
Skúli Kristjánsson Þorvaldz Flataskóli
Skúlína Hlíf Kjartansdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Snædís Valsdóttir Vogaskóli
Soffía Waag   Árnadóttir Keilir, Háskólabrú
Soffía Unnur   Björnsdóttir Menntaskólinn í Hamrahlíð
Soffía Thorarensen Hagaskóli
Solveig Ólöf Magnúsdóttir Varmárskóli
Sóldís Harðardóttir Leikskólinn Skerjagarður
Sóley Stefánsdóttir Borgaskóli
Sóley Halla Þórhallsdóttir Fræðslusvið Reykjanesbæjar
Sólrún Guðjónsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Sólrún Harðardóttir Menntamálastofnun
Sólrún Héðinsdóttir Grunnskólinn   Ljósaborg
Sólrún Tryggvadóttir Sunnulækjarskóli
Sólveig Björg Aðalsteinsdóttir Leikskólinn Gullkistan
Sólveig Jakobsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Sólveig Sigurðardóttir Sæmundarskóli
Stefán Andrésson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Stefanía Malen Stefánsdóttir Brúarásskóli
Stefán Logi Sigurþórsson Sunnulækjarskóli
Steinunn Sigurbergsdóttir Álftanesskóli
Steinunn Snorradóttir Akurskóli
Steinunn H Theodórsdóttir Suðurhlíðarskóli
Stella Gústafsdóttir Brekkuskóli
Sturla Kristjánsson les.is
Susan Gollifer International School of Iceland
Súsanna Margrét Gestsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla /   Háskóli Íslands
Svanborg R. Jónsdóttir Þjórsárskóli
Svanhildur Ósk Garðarsdóttir Leikskólinn Hlíðarberg
Svanhildur María Ólafsdóttir Skólastjórafélag   Íslands
Svanhildur Kr. Sverrisdóttir Mennta- og menningarmálaráðuneytið
Svava Bogadóttir Hamarsskóla, Vestmannaeyjum
Svava Björk Helgadóttir Leikskólinn Örk
Svava Björg Mörk Leikskólinn Stekkjarás
Svava Pétursdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Sveinbjörn Markús Njálsson Álftanesskóli
Sveinfríður Olga   Veturliðadóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Sveinn Tryggvason Snjallskóli.is
Sædís Ósk Harðardóttir Sunnulækjarskóli
Sævar Þór Helgason Grunnskólinn í Hveragerði
Theódóra Friðbjörnsdóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Torfi Hjartarsson Menntavísindavið Háskóla Íslands
Torfi Stefán   Jónsson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Tómas Rasmus Salaskóli
Trausti Þór Sverrisson Tálknafjarðarskóli
Una Ýr Jörundsdóttir Fjölbrautaskóli   Snæfellinga
Unnar Þór Böðvarsson Fyrrverandi skólastjóri
Unnur Baldursdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Úlfhildur Helga Guðbjartsdóttir Hvaleyrarskóli
Unnur Hafstað Ármannsdóttir Kirkjubæjarskóli
Unnur Sólrún Bragadóttir Snælandsskóli
Vala Margrét Jóhannsdóttir Krikaskóli
Valbjörg B. Fjólmundsdóttir Háskólinn á Akureyri
Valdimar Ágúst Eggertsson Sjálfstætt starfandi
Valdís Arnarsdóttir Vogaskóli
Valdís Hildur Fransdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Valdís I. Steinarsdóttir Holtaskóli
Valgerður S. Bjarnadóttir Háskóli Íslands
Valgerður Ósk Einarsdóttir Menntaskólinn á Tröllaskaga
Valgerður Júlíusdóttir Öldutúnsskóli
Vera Ósk Valgarðsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurlands
Védís Árnadóttir Grunnskólinn austan Vatna, Hofsósi
Vigfús Hallgrímsson Skólaskrifstofa   Hafnarfjarðar
Vilborg Þ. Guðbjartsdóttir Brekkubæjarskóli
Vilborg Sveinsdóttir Lágafellsskóli
Vilhelmína Þorvarðardóttir Langholtsskóli
Wolfgang Edelstein Max Planck Institut fur Max-Planck-Institut für Bildungsforschung
Ýr Jónsdóttir Leikskólinn Brekkuhvammur
Þjóðbjörg Gunnarsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Þorbjörg M. Ólafsdóttir Norðlingaskóli
Þorbjörg Skúladóttir Vogaskóli
Þorbjörg Helga Vigfúsdóttir Trappa ehf
Þorbjörg Vilhjálmsdóttir Flóaskóli
Þorbjörg Þorsteinsdóttir Háskóli Íslands /Reykjavíkurborg
Þorbjörn Guðjónsson Menntaskólinn við Sund
Þorgerður S. Guðmundsdóttir Ingunnarskóli
Þorgerður Hlöðversdóttir Ingunnarskóli
Þorgerður Ásdís Jóhannsdóttir Fjölbrautaskóli   Norðurlands vestra
Þorgerður Sigurðardóttir Lundarskóli
Þormóður Logi Björnsson Akurskóli
Þorsteinn Hjartarson Fræðslusvið Sveitarfélagsins Árborgar
Þóra Björk Guðmundsdóttir Sunnulækjarskóli
Þóra Sjöfn Guðmundsdóttir Langholtsskóli
Þóra Friðriksdóttir Vogaskóli
Þóra Björk Jónsdóttir Menntamálastofnun
Þóra Lárusdóttir Borgarholtsskóli
Þóra Melsted ÍTR – Gufunesbær
Þóra Stephensen Sæmundarskóli
Þóra Þórðardóttir Menntaskólinn í Kópavogi
Þóranna Rósa Ólafsdóttir Varmárskóli
Þórdís Helga Sveinsdóttir Hraunvallaskóli
Þórdís Sævarsdóttir Innocent
Þórður Á. Hjaltested Félag grunnskólakennara
Þórður Kristjánsson Seljaskóli
Þórey Gylfadóttir Hamraskóli
Þórgunnur R. Vigfúsdóttir Borgarhólsskóli
Þórgunnur Torfadóttir Grunnskóli Hornafjarðar
Þórhildur Sigurðardóttir Félags-og skólaþjónusta Þingeyinga
Þórhildur Helga Þorleifsdóttir Kópavogsbær
Þóroddur Helgason Fjarðabyggð
Þórunn Arnórsdóttir Hríseyjarskóli
Þórunn Elídóttir Hamraskóli
Þórunn Jónasdóttir Hörðuvallaskóli
Þórunn Jónsdóttir Hraunvallaskóli
Þórunn Júlíusdóttir Leikskólinn Kæribær
Þórunn María Óðinsdóttir Meistaranemi
Þrúður Hjelm Krikaskóli
Þuríður Jóna Jóhannsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Þuríður G. Sigurjónsdóttir Ingunnarskóli
Æsa Skeggjadóttir  Hraunvallaskóli