Snjallt skólastarf – möguleikar og áskoranir nýrrar tækni

Þann 14. ágúst nk. halda Samtök áhugafólks um skólaþróun ágústráðstefnu sína í samstarfi við RANNUM. Þar verður snjalltæknin til skoðunar, möguleikar hennar, áskoranir og sóknarfæri. Yfirskrift ráðstefnunnar verður: Snjallt skólastarf – möguleikar og áskoranir nýrrar tækni. 

Daginn áður, þann 13. ágúst, flytur  dr. Jennifer Rowsell, prófessor við Háskólann í Bristol fyrirlestur í tengslum við ráðstefnuna, sem hún nefnir: Feeling Smart & Being Digital: Embracing the possibilities of digital pedagogy in challenging times (Verum snjöll: Tökum tækifærum upplýsingatækni í skólastarfi opnum örmum á ögrandi tímum).

Ráðstefnan verður í húsakynnum Menntavísindasviðs (áður Kennaraháskóli Íslands).

Nánari upplýsingar um ráðstefnuna, fyrirlesturinn og skráningu er að finna hér.  


Myndina tók Björn Gunnlaugsson

Leave a Reply