Félagaskrá

Félagar í ágúst 2021

Nafn Vinnustaður
Aðalbjörg Ingadóttir Norðlingaskóli
Aðalheiður Hanna Björnsdóttir Akurskóli
Aðalheiður Steingrímsdóttir Kennarasamband Íslands
Aðalheiður Stefánsdóttir Leikskólinn Reynisholt
Aðalheiður Vilhjálmsdóttir Leikskólinn Garðaborg
Aðalsteinn J Magnússon
Allyson Mcdonald Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Aldís Aðalsteinsdóttir Brekkubæjarskóli
Aldís Yngvadóttir
Alma Oddgeirsdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Andrea Anna Guðjónsdóttir Menntamálastofnun
Andrea Marel Þorsteinsdóttir ÍTR
Anna Kolbrún Árnadóttir Síðuskóli
Anna Leif Elídóttir Brekkubæjarskóli
Anna María Gunnarsdóttir Kennarasamband Íslands
Anna Guðmundsdóttir Hrafnagilsskóli
Anna K. Guðmundsdóttir Víðistaðaskóli
Anna Magnea Hreinsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Anna Lilja Jóhannsdóttir Grunnskóli Grindavíkur
Anna Þóra Jónsdóttir Hofsstaðaskóli
Anna G. Jósefsdóttir
Anna Guðrún Júlíusdóttir Landakotsskóli
Anna Ólafsdóttir Öldutúnsskóli
Anna Ólafsdóttir Háskólinn á Akureyri
Anna Lóa Ólafsdóttir Virk
Anna María Sigurðardóttir Keilir
Anna Sigríður Pétursdóttir Breiðholtsskóli
Anna Kristín Sigurðardóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Anna Margret Sigurðardóttir Blönduskóli
Anna Mjöll Sigurðardóttir Snælandsskóli
Anna Linda Sigurðardóttir Vallaskóli
Anna Thorlacius Álftanesskóli
Anna Sigríður Þorsteinsdóttir Öldutúnsskoli
Anna Marín Þórarinsdóttir Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Annelise Larsen-Kaasgaard Áslandsskóli
Anton Már Gylfason Borgarholtsskóli
Arna Arnardóttir Lækjarskóli
Arnar Óskarsson Tækniskólinn Skólavörðuholti
Arna Björk Hagalínsdóttir
Arnbjörg Stefánsdóttir Brekkubæjarskóli
Arnbjörn Ólafsson Keilir
Arndís Harpa Einarsdóttir
Arngunnur H. Sigurþórsdóttir Sjálandsskóli
Arnheiður Ösp Hjálmarsdóttir Hofsstaðaskóli
Arnór Benónýsson Framhaldsskólinn Laugum
Aron Tómas Haraldsson Borgarholtsskóli
Asta Johanna Furuhjelm Laukkanen Hvolsskóli
Auður Björgvinsdóttir Álftanesskóli
Auður Harðardóttir Álftanesskóli
Auður Bára Ólafsdóttir Menntamálastofnun
Auður Óskarsdóttir Áslandsskóli
Auður Pálsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Auður Hanna Ragnarsdóttir Nemandi í KHÍ
Auður Árný Stefánsdóttir
Auður Torfadóttir Á eftirlaunum
Ágúst Frímann Jakobsson Flataskóli
Ágúst Ólason Vallaskóli
Ágústa Margrét Arnardóttir
Ágústa Þ. Óladóttir
Ágústa Guðmundsdóttir Klifið – Fræðslusetur
Árdís Ívarsdóttir Á eftirlaunum
Ármann Halldórsson Verzlunarskóli Íslands
Árni Már Árnason Sjálandsskóli
Áróra Hrönn Skúladóttir Salaskóli
Ársæll Guðmundsson Borgarholtsskóli
Ása Valgerður Einarsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Ása Helga Proppé Ragnarsdóttir Sjálfstætt starfandi
Ásdís Birgisdóttir Verkmenntaskólinn á Akureyri
Ásdís Finnsdóttir Sunnulækjarskóli
Ásdís Jóelsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Ásdís Kristinsdóttir Borgarholtsskóli
Ásdís Olsen Háskóli Íslands
Ásdís Ólafsdóttir Öspin, sérdeild við Njarðvíkurskóla
Ásdís Reynisdóttir Áslandsskóli
Ásdís H. Spano Nemandi
Ásgerður Ólafsdóttir Einhverfuráðgjöfin ÁS
Ásgerður Þorgeirsdóttir Njarðvíkurskóli
Áslaug Reynisdóttir Háaleitisskóli
Ásmundur Kristberg Örnólfsson Ægisborg
Ásta Björk Björnsdóttir
Ásta María Björnsdóttir Leikskólinn Hvammur
Ásta Egilsdóttir Grundaskóli
Ásta Bjarney Elíasdóttir Breiðholtsskóli
Ásta Guðrún Guðbrandsdóttir Evolvia
Ásta Steina Jónsdóttir Lágafellsskóli
Ásta Kristín Haraldsdóttir Seljaskóli
Ásta Óskarsdóttir Gerðaskóli
Ásta Ásdís Sæmundsdóttir Seljaskóli
Ásthildur Bjarnadóttir Sveitarfélagið Árborg
Ásthildur Jónsdóttir Listaháskóli Íslands, Tækniskóli Íslands
Bára Birgisdóttir Klébergsskóli
Bára Kr. Þorgeirsdóttir Áslandsskóli
Berglind Axelsdóttir Grunnskólanum í Stykkishólmi
Berglind Kristjánsdóttir Grunnskóli Vesturbyggðar
Berglind Kristjánsdóttir Keilir- miðstöð vísinda, fræða og atvinnulífs
Bergljót Halldórsdóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Bergljót Ingvadóttir Varmárskóli
Bergþóra Gísladóttir Þj.miðstöð Laugardals- og Háaleitis
Bergþóra Þórhallsdóttir Kópavogsbær
Birgir Edwald Sunnulækjarskóli
Birgir Rafn Friðriksson Snjallskóli.is / TVR
Birgitta Sveinsdóttir Varmahlíðarskóli
Birna Dís Bjarnadóttir Leikskólinn Víðivellir
Birna Hugrún Bjarnardóttir Vatnsendaskóli
Birna Hannesdóttir Tálknafjarðarskóli
Birna Róbertsdóttir Miðgarður fjölskylduþjónusta
Birna Sigurjónsdóttir Sjálfstætt starfandi
Birna Svanbjörnsdóttir Skólaþróunarsvið Kennaradeildar HA
Bjartey Sigurðardóttir
Björg Baldursdóttir Smáraskóli
Björg Bjarnadóttir Kennarasamband Íslands
Björg Eiríksdóttir Kársnesskóli
Björg Ólínudóttir Menntaskólinn við Sund
Björg Sigurðardóttir Borgarhólsskóli
Björg V. Kjartansdóttir Korpuskóli
Björgvin Ívar Gudbrandsson Langholtsskóli
Björn Gunnlaugsson Laugarnesskóli
Bjarkey Gunnarsdóttir Menntaskólinn á Tröllaskaga
Bjarney Kr. Hlöðversdóttir Heilsuleikskólinn Kór
Bjarndís Jónsdóttir Skrifstofa fræðslu- og frístundaþjónustu Hafnarfjarðar
Björk Alfreðsdóttir Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Björk Óttarsdóttir Mennta- og menningarmálaráðuneytið
Björk Þorgeirsdóttir Kvennaskólinn í Teykjavík
Björn Víkingur Skúlason Holtaskóli
Björn Þráinn Þórðarson Á eftirlaunum
Bolette Høeg Koch Þjórsárskóli
Brimrún Höskuldsdóttir Háaleitisskóli
Bryndís Bogadóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Bryndís Á. Böðvarsdóttir Mentor
Bryndís Steina Friðgeirsdóttir Fab Lab Reykjavík/ FB
Bryndís Guðmundsdóttir Heiðarskóli
Bryndís Guðmundsdóttir Vesturgarður
Bryndís Jóna Jónsdóttir Flensborgarskólinn
Bryndís Jóna Magnúsdóttir Heiðarskóli
Bryndís Valgarðsdóttir Hlíðarskóli
Bryndís Kristín Williams Farskólinn-miðstöð símenntunar á Norðurlandi vestra
Brynhild Mathisen Menntaskólinn á Akureyri / Verkmenntaskólinn á Akureyri
Brynhildur Sigurðardóttir Stapaskóli
Brynja Aðalbergsdóttir Vesturberg
Bylgja Baldursdóttir Grunnskólinn Sandgerði
Böðvar Eggertsson Tækniskólinn
Böðvar Bjarki Þorsteinsson
Börkur Vígþórsson Smáraskóli
Daði Ingimundarson Á eftirlaunum
Dagbjört J. Þorsteinsdóttir Norðlingaskóli
Dagný Kristinsdóttir Hvassaleitisskóli
Dagný Rósa Úlfarsdóttir Höfðaskóli
Daníel Steingrímsson Leikskólinn Vesturborg
Davíð Ólafsson Sjálandsskóli
Dóra Þorláksdóttir Hólabrekkuskóli
Dóróþea Reimarsdóttir Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Drífa Thorstensen Stapaskóli
Dröfn Rafnsdóttir Akurskóli
Edda Arnbjörnsdóttir Víðistaðaskóli
Edda Rún Jónsdóttir Öldutúnsskóli
Edda Kjartansdóttir Hörðuvallaskóli
Edda Ósk Smáradóttir Norðlingaskóli
Edna Mastache Kramhúsið
Efemía Gísladóttir Ingunnarskóli
Einar Sveinn Árnason Á eftirlaunum
Einar Már Sigurðarson
Eiríksína Kr. Ásgrímsdóttir
Eiríkur Björn Björgvinsson Garðabær
Eiríkur Ellertsson Borgarholtsskóli
Eiríkur Hermannsson Sjálfstætt starfandi
Eiríkur Jónsson Á eftirlaunum
Elfa Ármannsdóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Elfa Lilja Gísladóttir Tónskóli Sigursveins D. Kristissonar og Vesturbæjarskóli
Elfa Björk Hreggviðsdóttir Ísaksskóli
Elín Rán Björnsdóttir Menntakólinn á Egilsstöum
Elín Guðjónsdóttir Leikskólinn Blásalir
Elín Eiríksdóttir Alþjóðaskólann á Íslandi/International School of Iceland
Elín Jónasdóttir Sálfræðisetrið
Elín B. Kristinsdóttir Leikskólinn Skerjagarður
Elín Lóa Kristjánsdóttir Háskóli Íslands
Elín Magnúsdóttir Brekkuskóli
Elín Vigdís Ólafsdóttir Lágafellsskóli
Elín Traustadóttir Seljaskóli
Elín (Maríella) Thayer Réttarholtsskóli
Elín Vilhelmsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Elínborg Siggeirsdóttir Flataskóli
Elísabet St. Jóhannsdóttir Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Elísabet Helga Pálmadóttir Leikskólaskrifstofa, Leikskólasviðs
Elísabet M. Sigfúsdóttir Salaskóli
Ellý Guðmundsdóttir Álftanesskóli
Ellý Thorarensen Sjálfstætt starfandi
Elva Önundardóttir
Emilía Mlynska Þjónustumiðstöð Breiðholts
Erla Guðjónsdóttir Á eftirlaunum
Erla Margrét Hilmisdóttir Hlíðarskóli
Erla Björk Hjartardóttir Hvaleyrarskóli
Erla Kristjánsdóttir Á eftirlaunum
Erna Guðmundsdóttir Fjölbrautaskóla Snæfellinga
Erna Hildur Gunnarsdóttir VMA
Erna Ingvarsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Erna Elísabet Jóhannsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Erna Ingibjörg Pálsdóttir Álftanesskóli
Erna M. Sveinbjarnardóttir Gerðaskóli
Esther Ösp Valdimarsdóttir Meistaranemi
Eybjörg Dóra Sigurpálsdóttir Norðlingaskóli
Eydís Víglundsdóttir Leikskólinn Hof
Eygló Aðalsteinsdóttir Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Eygló Friðriksdóttir Sæmundarskóli
Eygló Ragnheiður Sigurðardóttir Sjálandsskóli
Eyjólfur Sturlaugsson Fræðslunet Suðurlands
Eyrún Skúladóttir Glerárskóli
Eysteinn Þór Kristinsson Nesskóli
Eva Björk Sveinsdóttir Gerðaskóli
Fanney Ásgeirsdóttir Vatnajökulsþjóðgarður
Fanney Dóróthe Halldórsdóttir Hafnarfjarðarbær
Fanný Gunnarsdóttir Álftamýrarskóli
Fanný Kristín Heimisdóttir Leikskólanum Stekkjarási, Hafnarfirði
Fjalar Freyr Einarsson
Fjóla Kristín Helgadóttir Oddeyrarskóli
Fjóla Þorvaldsdóttir Skóla- og frístundasvið
Freyja Friðbjarnardóttir Árbæjarskóli
Friðgeir Börkur Hansen Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Friðrik Arnarson Dalvíkurskóli
Friðþjófur Helgi Karlsson Háaleitisskóli
Fríða S. Haraldsdóttir Laugalækjarskóli
Fríða B. Jónsdóttir Leikskólasvið Reykjavíkurborgar
Fríður Reynisdóttir Borgaskóli
Geir Rögnvaldsson Á eftirlaunum
Gerður Björnsdóttir Austurbæjarskóli
Gerður G. Óskarsdóttir Sjálfstætt starfandi
Gerður Pálsdóttir Leikskólinn Hulduberg
Gróa Axelsdóttir Stapaskóli
Guðbjörg Arnardóttir Hvaleyrarskóli
Guðbjörg Íris Atladóttir Rimaskóli
Guðbjörg Aðalbergsdóttir Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Guðbjörg Aðalsteinsdóttir Varmárskóli
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Hraunvallaskóli
Guðbjörg Emilsdóttir Á eftirlaunum
Guðbjörg Sigríður Hauksdóttir Hörðuvallaskóli
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Guðbjörg Oddsdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Dóra Sverrisdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Hólm Þorkelsdóttir Vallaskóli
Guðbjörg Rut Þórisdóttir Holtaskóli
Guðfinna Guðnadóttir Leikskólinn Arnarberg
Guðlaug Árnadóttir Grunnskóli Reyðarfjarðar
Guðlaug Finnsdóttir Vesturbæjarskóli
Guðlaug Ósk Gunnarsdóttir Dalsskóli
Guðlaug Erla Gunnarsdóttir Ingunnarskóli
Guðlaug Snorradóttir
Guðlaug Sturlaugsdóttir Skóla og frístundasvið Reykjavíkur
Guðmundur Ásmundsson Kópavogsskóli
Guðmundur Björgvin Gylfason Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðmundur Ingi Jónsson Öldutúnsskóli
Guðmundur Jensson Á eftirlaunum
Guðmundur Grétar Karlsson Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Guðni Olgeirsson Menntamálaráðuneytið
Guðný Ingibjörg Einarsdóttir Háteigsskóli
Guðný Helga Gunnarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Guðný María Hreiðarsdóttir Fardeild Foldaskóla
Guðný Jónsdóttir Kársnesskóli
Guðný Björg Karlsdóttir Njarðvíkurskóli
Guðríður Brynjarsdóttir Gerðaskóli
Guðríður Jónsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Guðrún Angantýsdóttir Menntaskólinn í Kópavogi
Guðrún Edda Bentsdóttir Menntasvið Reykjavíkurborgar
Guðrún Björnsdóttir Leikskólinn Arnarberg
Guðrún Geirsdóttir Háskóli Íslands
Guðrún Guðbjarnadóttir Brekkubæjarskóli
Guðrún Guðmundsdóttir Seljaskóli
Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir Lækjarskóli
Guðrún Halldórsdóttir Austurbæjarskóli
Guðrún Hallgrímsdóttir Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Guðrún Jóhannsdóttir Vallaskóli
Guðrún H. Jóhannsdóttir Leikskólinn Krílakot
Guðrún Helga Jónsdóttir
Guðrún Soffía Jónasdóttir Vatnsendaskóli
Guðrún Kristinsdóttir
Guðrún Jóna Óskarsdóttir Norðlingaskóli
Guðrún Pétursdóttir InterCultural Island
Guðrún Ragnarsdóttir Háskóli slands
Guðrún Björg Ragnarsdóttir Hlíðaskóli
Guðrún Sigurðardóttir Leikskólinn Gimli
Guðrún Sigurðardóttir Leikskólinn Kæribær
Guðrún Sigurðardóttir Háskóli Íslands
Guðrún Sigursteinsdóttir Nemandi í KHÍ
Guðrún Sólveig Leikskólinn Rauðhóll
Guðrún Sturlaugsdóttir Hraunvallaskóli
Guðrun Jónína Sveinsdóttir Sjálfstæð
Guðrún Íris Valsdóttir Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Guðrún Þóra Vilhjálmsdóttir Árbæjarskóli
Guðrún Þorkelsdóttir Lækjarskóli
Gunnar Gíslason Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Gunnar Þór Jónsson Heiðarskóli
Gunnar Svanlaugsson Á eftirlaunum
Gunnhildur Gestsdóttir Sunnulækjarskóli
Gunnhildur Harðardóttir Lágafellsskóli
Gunnhildur Óskarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Gunnhildur Sæmundsdóttir Skólaskrifstofa Mosfellsbæjar
Gunnlaug Hartmannsdóttir Flóaskóli
Gunnlaugur B. Ólafsson Borgarholtsskóli
Gunnur Árnadóttir Leikskólinn Garðaborg
Gunnvör Kolbeinsdóttir Leikskólinn Óskaland
Gústaf Gústafsson Grunnskóli Vesturbyggðar
Gyða Arnmundsdóttir Fræðsluskrifstofa Reykjanesbæjar
Gyða Björk Björnsdóttir Flúðaskóli/Bláskógaskóli
Hafdís Guðjónsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hafdís Bára Kristmundsdóttir Hofsstaðaskóli
Hafrún Eva Arnardóttir Borgarholtsskóli
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Hafsteinn Karlsson Salaskóli
Hafþór Guðjónsson Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Halla Gunnarsdóttir Flúðaskóli
Halla Magnúsdóttir Grandaskóli
Halla Sigurgeirsdóttir Áslandsskóli
Halla Rún Tryggvadóttir Borgarhólsskóli
Halldóra Lára Benónýsdóttir Áslandsskóli
Halldóra Pálmarsdóttir Álftanesskóli
Halldóra Kr. Valgarðsdóttir Selásskóli
Halldóra Fríða Þorvaldsdóttir Fræðslusvið Reykjanesbæjar
Hanna Guðbjörg Birgisdóttir Vesturbæjarskóli
Hanna Dóra Björnsdóttir Varmahlíðarskóli
Hanna Hjartardóttir Sjálfstætt starfandi
Hanna Mjöll Káradóttir
Hanna Ragnarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hanna Björg Vilhjálmsdóttir Borgarholtsskóli
Hannes Ísberg Ólafsson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Haraldur Axel Einarsson Heiðarskóli
Haraldur Haraldsson Lækjarskóli
Harpa Hafsteinsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
Haukur Örn Davíðsson Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Hekla Hannibalsdóttir Álfhólsskóli
Helena Katrín Hjaltadóttir Dalskóli
Helene H. Pedersen Menntaskólinn í Kópavogi
Helga Eiríksdóttir Akurskóli
Helga Guðrún Guðjónsdóttir Grunnskólinn Hveragerði
Helga Guðmundsdóttir Fjölskyldu- og frístundasvið Fljótsdalshéraðs
Helga María Guðmundsdóttir Flataskóli
Helga Halldórsdóttir Glerárskóli
Helga Hreiðarsdóttir Leikskólinn Skerjagarður
Helga Karlsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Helga Kristjánsdóttir Barnaskóli Hjallastefnunnar Gbæ
Helga Sigurðardóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Helga Magnea Steinsson Valsárskóli
Helga J. Svavarsdóttir Grunnskóli Borgarfjarðar
Helgi Arnarsson Fræðslusvið Reykjanesbæjar
Helgi Gíslason Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Helgi Grímsson Skóla- og frístundasvið Reykjavíkurborgar
Helgi Halldórsson
Helgi Hermannsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Herborg Þuríðardóttir Akurskóli
Héðinn Pétursson Austurbæjarskóli
Hildigunnur Bjarnadóttir Öldutúnsskóli
Hildur Margrét Einarsdóttir Borgarholtsskóli
Hildur Lilja Guðmundsdóttir Þjórsárskóli
Hildur Hauksdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Hildur Jóhannesdóttir Dalskói
Hildur Jóhannsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Hildur Jónsdóttir Menntaskólinn í Kópavogi
Hildur Skarphéðinsdóttir Á eftirlaunum
Hilmar Björgvinsson Stekkjaskóli
Hilmar Már Arason Grunnskóli Snæfellsbæjar
Hilmar Sigurjónsson Grunnskóli Eskifjarðar
Hjálmar Árnason Á eftirlaunum
Hjördís Ástráðsdóttir
Hjördís Óladóttir Brekkuskóli
Hjördís Ýrr Skúladóttir Hraunvallaskóli
Hjördís Þorgeirsdóttir Menntaskólinn við Sund
Hlíf Erlingsdóttir Breiðholtsskóli
Hlín Helga Pálsdóttir Á eftirlaunum
Hólmfríður Árnadóttir Háskólinn á Akureyri
Hólmfríður Sigrún Gylfadóttir Skólaþjónusta Árborgar
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Hrafnhildur Karlsdóttir Skólaskrifstofa Suðurlands
Hrafnhildur Ragnarsdóttir Háskóli Íslands
Hrafnhildur Sævarsdóttir Sjálandsskóli
Hrefna Egilsdóttir Egilsstaðaskóli
Hrefna Stefansdottir Lágafellsskóli
Hrefna G. Torfadóttir Menntaskólinn á Akureyri
Hreiðar Sigtryggsson Langholtsskóli
Hreinn Þorkelsson Bláskógaskóli
Hrund Gautadóttir Dalskóli
Hrund Harðardóttir Skólaþjónusta Árborgar
Hrund Hlöðversdóttir Hrafnagilsskóli
Hrund Logadóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkurborgar
Huld Aðalbjarnardóttir Öxarfjarðarskóli
Hulda Björnsdóttir Salaskóli
Hulda Karen Daníelsdóttir Á eftirlaunum
Hulda Gunnarsdóttir Áslandsskóli
Hulda Jóhannsdóttir Heilsuleikskólinn Krókur
Hulda Karen Ólafsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Hulda Pálsdóttir Kársnesskóli
Hulda Dögg Proppé Sæmundarskóli
Hörður Ríkharðsson Grunnskólinn á Blönduósi
Iða Gísladóttir Leikskólinn Hamravellir
Iðunn Óskarsdóttir Flóaskóli
Inga Líndal Finnbogadóttir Leikskólinn Álfasteinn
Inga Sigrún Atladóttir Stóru-Vogaskóli
Inga Þórunn Halldórsdóttir Borgaskóla
Inga Mjöll Harðardóttir Hagaskóli
Inga Björk Ólafsdóttir ÍTR
Ingibjörg Auðunsdóttir Háskólinn á Akureyri, skólaþróunarsvið
Ingibjörg Einarsdóttir Á eftirlaunum
Ingibjörg Guðmundsdóttir Hríseyjarskóli
Ingibjörg Inga Guðmundsdóttir Sjálfstætt starfandi
Ingibjörg María Guðmundsdóttir Skóla- og félagsþjónusta Grindavíkur
Ingibjörg M. Gunnlaugsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Ingibjörg Haraldsdóttir Grundaskóli
Ingibjörg Jóhannsdóttir Landakotsskóli
Ingibjörg Jónsdóttir Álftanesskóli
Ingibjörg Jónsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ingibjörg Kristinsdóttir Rimaskóli
Ingibjörg Magnúsdóttir Hraunvallaskóli
Ingibjörg Stefánsdóttir Leikskólinn Álfheimar
Ingunn Eyþórsdóttir Nemandi á Menntavísindasviði
Ingvar Sigurgeirsson Skólastofan slf – rannsóknir og ráðgjöf
Ingveldur Eiríksdóttir
Ingveldur Hrönn Björnsdóttir Vesturgarður
Ingvi Sveinsson Langholtsskóli
Ída Jensdóttir Leikskólinn Sjáland
Ívar Rafn Jónsson Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Ívar Örn Reynisson Menntaskóli Borgarfjarðar
Jarþrúður Ólafsdóttir Skólaþjónusta Múlaþings
Jenný Gunnbjörnsdóttir Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Jóhanna María Agnarsdóttir Brekkuskóli
Jóhanna Lilja Arnardóttir Þjórsárskóli
Jóhanna Einarsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Jóhanna Lára Eyjólfsdóttir Korpuskóli
Jóhanna Björt Guðbrandsdóttir Námsmaður
Jóhanna Árný Ingvarsdóttir Nýsköpunarmiðstöð Íslands
Jóhanna Karlsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Jóhanna Magnúsdóttir Skólaskrifstofa Mofellsbæjar
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir Leikskólinn Hæðarból
Jóhanna Pálsdóttir Kársnesskóli
Jóhannes Ágústsson Hraunvallaskóli
Jón Eggert Bragason Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Jón Baldvin Hannesson Giljaskóli
Jón Páll Haraldsson Laugalækjarskóli
Jón Hilmarsson Leik- og grunnskóli Hvalfjarðarsveitar
Jón Ingi Sigurbjörnsson Menntaskólinn á Eglilsstöðum
Jóna Benediktsdóttir Varmárskóli
Jóna Hannesdóttir Vallaskóli
Jóna Karólína Karlsdóttir Álftanesskóli
Jóna Petra Magnúsdóttir Grunnskólinn á Stöðvarfirði
Jóna Pálsdóttir Menntamálaráðuneytið
Jóna Guðbjörg Torfadóttir Menntaskólinn við Sund
Jónína Ágústsdóttir Vatnsendaskóli
Jónína Rós Guðmundsdóttir Norðlingaskóli
Jónína Vala Kristinsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Jónína Lárusdóttir Leikskólinn Fálkaborg
Jónína Magnúsdóttir Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Jónína S. Marteinsdóttir Öldutúnsskóli
Jónína H. Símonardóttir Grunnskólinn á Þingeyri
Júlíana Hauksdóttir Hamraskóli
Karen Ingimundardóttir Njarðvíkurskóli
Karl Frímannson Akureyrarbær
Katrín K. Baldvinsdóttir Njarðvíkurskóli
Katrín Friðriksdóttir Menntamálastofnun
Katrín Fjóla Guðmundsdóttir Glerárskóli
Katrín Júlía Júlíusdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Katrín Ólafsdóttir Verzlunarskóli Íslands
Katrín Ósk Þráinsdóttir
Kjartan Kjartansson Sunnulækjarskóli
Kári Garðarsson Dalskóli
Kristen Mary Swenson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Kolbrún Ýr Gísladóttir Víðistaðaskóli
Kolbrún Jenný Gunnarsdóttir Lágafellsskóli
Kolbrún Svala Hjaltadóttir Flataskóli
Kolbrún Hjörleifsdóttir
Kolbrún Þ. Pálsdóttir Háskóli Íslands, Menntavísindasvið
Kolfinna Njálsdóttir Fræðsluskrifstofa Reykjanesbæjar
Kristbjörg Kemp Árskóli
Kristinn Guðlaugsson Hvaleyrarskóli
Kristín Ármannsdóttir Seljaskóli
Kristín Einarsdóttir Krikaskóli
Kristín Einarsdóttir Leikskólinn Garðaborg
Kristín Einarsdóttir Salaskóli
Kristín Gísladóttir Leikskólinn Ugluklettur
Kristín Jónína Gísladóttir Grandaskóli
Kristín Elfa Guðnadóttir Kennarasamband Íslands
Kristín Gunnarsdóttir Flóaskóli
Kristín Björk Gunnarsdóttir Salaskóli
Kristín Eiríksdóttir Leikskólinn Brimver
Kristin Hjörleifsdóttir
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir Egilsstaðaskóli
Kristín Högnadóttir Hofsstaðaskóli
Kristín M Indriðadóttir Lækjarskóli
Kristín Elínborg Ívarsdótttir Urðarbóll
Kristín Jóhannesdóttir Austurbæjarskóli
Kristín Björk Jóhannsdóttir Vallaskóli
Kristín Jónsdóttir Lækjarskóli
Kristín Jónsdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Kristín G.B. Jónsdóttir Heiðarskóli
Kristín Guðlaug Magnúsdóttir Sunnulækjarskóli
Kristín Jóna Magnúsdóttir Áslandsskóli
Kristín Á. Ólafsdóttir Á eftirlaunum
Kristín Hildur Ólafsdóttir Skóla og frístundasvið Reykjavíkur
Kristín María Ólafsdóttir Korpuskóli
Kristín Pétursdóttir Snælandsskóli
Kristín Laufey Reynisdóttir Skarðshlíðarskóli
Kristín Sigurðardóttir Smáraskóli
Kristín H. Thorarensen Öldutúnsskóli
Kristín Valsdóttir Listaháskóli Íslands
Kristjana Friðbjörnsdóttir 123skoli.is  / Fróðleikur
Kristjana Hrafnsdóttir Grunnskóli Seltjarnarness
Kristján B. Halldórsson Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Kristján Gíslason Ráðhús Borgarbyggðar
Kristrún Sigurðardóttir Hofsstaðaskóli
Kristvina Gísladóttir Varmahlíðarskóli
Laufey Petrea Magnúsdóttir Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Lars Imsland Hraunvallaskóli
Lára B. Jónsdóttir Bláskógaskóli
Lára Guðmundsdóttir Njarðvíkurskóli
Lára Gunndís Magnúsdóttir Varmahlíðarskóli
Lára Stefánsdóttir Menntaskólanum á Tröllaskaga
Lára Bæhrenz Þórðardóttir Grunnskóli Seltjarnarness
Leifur A. Ísaksson Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Lena Sólborg Valgarðsdóttir Leikskólinn Miðborg
Lenka Zimmermannova Austurbæjarskóli
Lilja Guðrún Björnsdóttir Norðlingaskóli
Lilja Kristjánsdóttir Leikskólinn Urðarhóll
Lilja Jóhannsdóttir Grandaskóli
Lilja M. Jónsdóttir Kennaradeild Háskóla Íslands
Lilja Margrét Möller Austurbæjarskóli
Lilja S. Ólafsdóttir Menntaskóli Borgarfjarðar
Lind Völundardóttir
Linda Brá Hafsteinsdóttir Kársnesskóli
Linda Udengaard Fræðslu- og frístundasvið Mosfellsbæjar
Linda Heiðrún Þórðardóttir Norðlingaskóli
Lísbet Nílsdóttir Leikskólinn Álfheimar
Lovísa Guðrún Ólafsdóttir Vogaskóli
Lóa Björg Gestsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Magdalena Berglind Björnsdóttir Grunnskólinn á Blönduósi
Magnea Einarsdóttir Hólabrekkuskóli
Magnea Helgadóttir Dalvíkurskóli
Magnús Baldursson Skólaskrifstofu Hafnarfjarðar
Magnús Ingvason Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Magnús Þór Jónsson Seljaskóli
Magnús Þorkelsson Flensborgarskóli
Margrét Björk Arnardóttir Árskóli
Margrét Einarsdóttir Kelduskóli – Korpu
Margrét S. Sigbjörnsdóttir Smáraskóli
Margrét Sigursteinsdóttir Seljaskóli
Margrét Skúladóttir Grunnskólinn i Borgarnesi
Margrét Sólmundsdóttir Laugalækjarskóli
Margrét Sveinsdóttir Salaskóli
Margrét Sverrisdóttir Öldutúnsskóli
Margrét Vala Gylfadóttir Lindaskóli
Margrét Þorbjörg Þorsteinsdóttir Vogaskóli
Margrét Þorvaldsdóttir Grundaskóli
Margrét Þorvarðardóttir Ingunnarskóli
Margrét H. Þórarinsdóttir Fræðslu og menningarsvið Garðabæjar,Skólaþjónusta
María Guðmundsdóttir Laugarnesskóli
María Kristín Gylfadóttir NORTH Consulting
María Jónasdóttir
María Dögg Línberg Djúpavogsskóli
María Pálmadóttir Öldutúnsskóli
Maríanna Ragnarsdóttir Lundarskóli
Maríanna Sigurbjargardóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Marta Wium Hermannsdóttir Bæjarskrifstofa Múlaþings
Martin Jónas Björn Swift Vísindasmiðja Háskóla Íslands
Michael Dahl Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Móeiður Gunnlaugsdóttir Valhúsaskóli
Nanna Kristín Christiansen Sjálfstætt starfandi
Nanna María Elfarsdóttir Brekkubæjarskóli
Nanna Hlíf Ingvadóttir Vesturbæjarskóli
Nína Magnúsdóttir Austurbæjarskóli
Oddný Harðardóttir Alþingi
Oddný Sturludóttir Háskóli Íslands
Ólafur Guðmundsson Hlíðaskóli
Ólafur H. Jóhannsson Á eftirlaunum
Ólafur Schram Sjálandsskóli
Ólafur Þórisson Menntaskólinn við Sund
Ólafur Þórarinsson Áslandsskóli
Ólína Ásgeirsdóttir Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Ólöf Birna Björnsdóttir Lindaskóli
Ólöf A. Elíasdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Margrét Magnúsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir Langholtsskóli
Ólöf Sigurbjörg Sigurðardóttir Flataskólli
Ólöf Kristín Sívertsen Sjálfstætt starfandi
Ómar Örn Magnússon Hagaskóli
Ósa Knútsdóttir Menntaskólinn við Sund
Óskar Birgisson Háaleitisskóli Reykjanesbæ
Óskar Einarsson Fossvogsskóli
Petra Bragadóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Pétur Þorsteinsson
Ragna Björnsdóttir Kerhólsskóli
Ragna Gunnarsdóttir Flataskóli
Ragna Þóra Karlsdóttir Norðlingaskóli
Ragna Skinner Háskóli Íslands
Ragnheiður Lilja Bjarnadóttir Miðstöð skólaþróunar við Háskólann á Akureyri
Ragnheiður Gunnbjörnsdóttir VMA og HA
Ragnheiður Hermannsdóttir Vesturbæjarskóli
Ragnheiður H. Kristjánsdóttir Flensborgarskóli
Ragnheiður Guðný Magnúsdóttir Sunnulækjarskóli
Ragnheiður Valgerður Sigtryggsdóttir Háteigsskóli
Ragnhildur L Guðmundsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Ragnhildur Jónsdóttir Skólaskrifstofa Hornafjarðar
Ragnhildur Thorlacius Grunnskóli Mýrdalshrepps
Rakel M. Bjarnadóttir Sunnulækjarskóli á Selfossi
Rannveig Hafberg Áslandsskóli
Rannveig Lund Lestrarsetur Rannveigar Lund, ReykjavíkurAkademíunni
Rannveig Sigurðardóttir Oddeyarskóli
Rannveig Þorkelsdóttir Háteigsskóli
Rannveig Þorvaldsdóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Ríkey Sigurbjörnsdóttir Grunnskóli Siglufjarðar
Róbert Örvar Ferdinandsson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Rósa Maggý Grétarsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
Rósa Harðardóttir Kelduskóli – Korpu
Rúna Björg Garðarsdóttir Laugarnesskóli
Rósa Guðmundsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Rúnar Sigþórsson Háskólinn á Akureyri
Rúnar S. Þorvaldsson Menntaskólinn við Sund
Rögnvaldur J. Sæmundsson Háskólinn í Reykjavík
S. Ingibjörg Jósefsdóttir Hagaskóli
Sabina Victoria Jonsson Grunnskóli Mýrdalshrepps
Sara Hrund Finnbogadóttir Víðistaðaskóli
Sara Gísladóttir Varmahlíðarskóli
Sara Dögg Valdimarsdóttir Vífilsskóli
Sesselja Árnadóttir Auðarskóli
Sesselja Auður Eyjólfsdóttir Langholtsskóli
Sesselja Gunnarsdóttir Lágafellsskóli
Sesselja Þóra Gunnarsdóttir Sjálandsskóli
Sesselja Snævarr Menntamálaráðuneytið
Sif Ásthildur Guðbjartsdóttir Leikskólinn Marbakki
Sif Hauksdóttir Víkurskóli, Vík í Mýrdal
Sif Vígþórsdóttir
Sigfríður Björnsdóttir Skóla- og frístundasvið Reykjavíkur
Sigfríður Sigurgeirsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigfús Grétarsson Á eftirlaunum
Sigríður B. Birgisdóttir Æskukot
Sigríður Ragna Birgisdóttir Stóru-Vogaskóli
Sigríður Bíldal Holtaskóli
Sigríður Heiða Bragadóttir Laugarnesskóli
Sigríður Gunnarsdóttir Dalvíkurskóli
Sigríður Halldóra Gunnarsdóttir Ath.
Sigríður Halldórsdóttir Lágafellsskóli
Sigríður Á. Jónsdóttir Leikskólinn Árbær
Sigríður María Magnúsdóttir Lundarskóli
Sigríður Ólafsdóttir Hraunvallaskóli – leikskóli
Sigríður Pálsdóttir Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Sigríður Pétursdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Sigríður Sigurðardóttir Vatnsendaskóli
Sigríður Helga Sigurðardóttir Krikaskóli
Sigríður Margrét Sigurðardóttir Háskólinn á Akureyri
Sigríður Sturludóttir Vatnsendaskóli
Sigíður Valdimarsdóttir Austurbæjarskóli
Sigrún Aðalbjarnardóttir Háskóli Íslands
Sigrún Huld Auðunsdóttir Lágafellsskóli
Sigrún Ásgeirsdóttir Vallaskóli
Sigrún J. Baldursdóttir Miðja máls og læsis
Sigrún Bjarnadóttir Hjallaskóli
Sigrún Blöndal Menntaskólinn á Egilsstöðum
Sigrún Brynjólfsdóttir Langholtsskóli
Sigrún Björk Cortes Húsaskóli
Sigrún Einarsdóttir Hvaleyrarskóli
Sigrún Eyþórsdóttir Kársnesskóli
Sigrún Guðmundsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Sigrún Bryndís Gunnarsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Sigrún H. Jónsdóttir Heilsuleikskólinn Urðarhóll
Sigrún Harpa Magnúsdóttir Hörðuvallaskóli
Sigrún Svafa Ólafsdóttir Keilir, Háskólabrú
Sigrún K. Ragnarsdóttir Kársnesskóli
Sigrún Sighvatsdóttir Sunnulækjarskóli
Sigrún Sigurðardóttir Leikskólinn Akur
Sigrún Þorbergsdóttir Brekkubæjarskóli
Sigurbjörg Guðmundsdóttir Heiðarskóli
Sigurbjörg Hafsteinsdóttir Grunnskólinn í Hveragerði
Sigurbjörg Róbertsdóttir Akurskóli
Sigurborg Magnúsdóttir Heiðarskóli
Sigurborg Matthíasdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
Sigurborg Sturludóttir Háaleitisskoli
Sigurður Aðalgeirsson Félags- og skólaþjónusta Þingeyinga
Sigurður Bjarnason Sveitarfélagið Árborg
Sigurður Haukur Gíslason Snælandsskóli
Sigurður Páll Guðbjartsson Menntaskólinn í Reykjavík
Sigurður Fjalar Jónsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Sigurður Þorbjörn Magnússon Árbæjarskóli
Sigurður Sigursveinsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sigurhann Friðþórsdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Sigurjón Mýrdal Sjálfstætt starfandi
Sigurlaug A. Gunnarsdóttir Menntaskólinn á Akureyri
Sigurlaug Hrund Svavarsdóttir Skóla- og frístundadeild Breiðholts
Sigurlína Jónasdóttir Skólaþjónusta Grindavíkurbæjar
Sigurlína Margrét Magnúsdóttir Grandaskóli
Sigurrós Stefánsdóttir Leikskólinn Grænatún
Sigursveinn Már Sigurðsson Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sigurveig Freysteinsdóttir Hörðuvallaskóli
Sigurveig Kristjánsdóttir Grundaskóli
Sigurþór Hjalti Gústafsson Heilsuleikskólinn Kór
Sigþór Magnússon Breiðholtsskóli
Skúli Sigurðsson Akurskóli
Skúli Kristjánsson Þorvaldz Flataskóli
Skúlína Hlíf Kjartansdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Snædís Valsdóttir Vogaskóli
Soffía Waag Árnadóttir Keilir, Háskólabrú
Soffía Unnur Björnsdóttir Menntaskólinn í Hamrahlíð
Soffía Thorarensen Hagaskóli
Solveig Ólöf Magnúsdóttir Varmárskóli
Sóldís Harðardóttir Leikskólinn Skerjagarður
Sóley Stefánsdóttir Borgaskóli
Sóley Vífilsdóttir Grunnskólinn á Þórshöfn
Sóley Halla Þórhallsdóttir Fræðslusvið Reykjanesbæjar
Sólrún Guðjónsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Sólrún Harðardóttir Menntamálastofnun
Sólrún Héðinsdóttir Grunnskólinn Ljósaborg
Sólrún Tryggvadóttir Brákarhlíð
Sólveig Björg Aðalsteinsdóttir Leikskólinn Gullkistan
Sólveig Jakobsdóttir Háskóli Íslands – Menntavísindasvið
Sólveig Sigurðardóttir Sæmundarskóli
Stefanía Malen Stefánsdóttir Brúarásskóli
Stefán Andrésson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Steinunn Sigurbergsdóttir Álftanesskóli
Steinunn Snorradóttir Akurskóli
Steinunn H Theodórsdóttir Suðurhlíðarskóli
Stella Gústafsdóttir Brekkuskóli
Sturla Kristjánsson LES.IS, Ármúla 5, 108 Reykjavík.
Susan Gollifer International School of Iceland
Súsanna Margrét Gestsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla / Háskóli Íslands
Svanborg R. Jónsdóttir Háskóli Íslands
Svanhildur María Ólafsdóttir Skólastjórafélag Íslands
Svanhildur Ósk Garðarsdóttir Leikskólinn Hlíðarberg
Svanhildur Kr. Sverrisdóttir Sjálfstætt starfandi
Svava Björk Ásgeirsdóttir Krikaskóli
Svava Bogadóttir Stóru-Vogaskóli
Svava Björk Helgadóttir Leikskólinn Örk
Svava Björg Mörk Leikskólinn Stekkjarás
Svava Pétursdóttir Menntavísindavið Háskóla Íslands
Sveinbjörn Markús Njálsson
Sveinfríður Olga Veturliðadóttir Grunnskólinn á Ísafirði
Sveinn Tryggvason snjallskóli.is / TVR
Sædís Ósk Harðardóttir Sunnulækjarskóli
Særún Karen Valdimarsdóttir Leikskólinn Gimli
Sævar Þór Helgason Grunnskólinn í Hveragerði
Tanja Stepansdóttir Setbergsskóli
Theódóra Friðbjörnsdóttir Grunnskóli Snæfellsbæjar
Tinna Magnúsdóttir Stóru-Vogaskóli
Torfi Hjartarsson Menntavísindavið Háskóla Íslands
Torfi Stefán Jónsson Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Tómas Rasmus Salaskóli
Trausti Þór Sverrisson Tálknafjarðarskóli
Una Ýr Jörundsdóttir Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Unnar Þór Böðvarsson Fyrrverandi skólastjóri
Unnur Baldursdóttir Grunnskóli Vestmannaeyja
Úlfhildur Helga Guðbjartsdóttir Hvaleyrarskóli
Unnur Hafstað Ármannsdóttir Kirkjubæjarskóli
Unnur Sólrún Bragadóttir Snælandsskóli
Vala Margrét Jóhannsdóttir Krikaskóli
Valdimar Ágúst Eggertsson Sjálfstætt nafnlaust (enn sem komið er) verkefni um sérkennslu fyrir bráðger börn
Valdís Arnarsdóttir Kársnesskóli
Valdís Hildur Fransdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Valgerður Ósk Einarsdóttir Kennslumiðstöð Háskólans á Akureyri
Valgerður Júlíusdóttir Öldutúnsskóli
Valgerður S. Bjarnadóttir Háskóli Íslands
Vera Ósk Valgarðsdóttir Á eftirlaunum
Védís Árnadóttir Grunnskólinn austan Vatna, Hofsósi
Vigfús Hallgrímsson Skólaskrifstofa Hafnarfjarðar
Vilborg Þ. Guðbjartsdóttir Brekkubæjarskóli
Vilborg Guðrún Sigurðardóttir Hagaskóli
Vilborg Sveinsdóttir Lágafellsskóli
Vilhelmína Þorvarðardóttir Langholtsskóli
Ýr Jónsdóttir Leikskólinn Brekkuhvammur
Þjóðbjörg Gunnarsdóttir Grunnskólinn í Sandgerði
Þorbjörg Halldórsdóttir Hagaskóli
Þorbjörg Jóhannsdóttir Þingeyjarskóli
Þorbjörg M. Ólafsdóttir Norðlingaskóli
Þorbjörg Skúladóttir Vogaskóli
Þorbjörg Helga Vigfúsdóttir Trappa ehf.
Þorbjörg Vilhjálmsdóttir Flóaskóli
Þorbjörg Þorsteinsdóttir Háskóli Íslands /Reykjavíkurborg
Þorbjörn Guðjónsson Menntaskólinn við Sund
Þorgerður S Guðmundsdóttir Ingunnarskóli
Þorgerður Hlöðversdóttir Ingunnarskóli
Þorgerður Ásdís Jóhannsdóttir Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Þorgerður Sigurðardóttir Lundarskóli
Þormóður Logi Björnsson Akurskóli
Þorsteinn Hjartarson Fræðslusvið Sveitarfélagsins Árborgar
Þóra Björk Guðmundsdóttir Sunnulækjarskóli
Þóra Friðriksdóttir Vogaskóli
Þóra Björk Jónsdóttir Skólaskrifstofa Fjölskylduþjónustu Skagfirðinga
Þóra Lárusdóttir Borgarholtsskóli
Þóra Melsted ÍTR – Gufunesbær
Þóra Þórðardóttir Menntaskólinn í Kópavogi
Þóranna Rósa Ólafsdóttir Rimaskóli
Þórdís Helga Sveinsdóttir Hraunvallaskóli
Þórdís Sævarsdóttir Innoent
Þórður Á. Hjaltested Félag grunnskólakennara
Þórður Kristjánsson Seljaskóli
Þórey Gylfadóttir Hamraskóli
Þórgunnur R. Vigfúsdóttir Borgarhólsskóli
Þórgunnur Torfadóttir Grunnskóli Hornafjarðar
Þórhildur Sigurðardóttir Félags-og skólaþjónusta Þingeyinga
Þórhildur Helga Þorleifsdóttir Kópavogsbær
Þóroddur Helgason Fjarðabyggð
Þórunn Arnórsdóttir Hríseyjarskóli
Þórunn Elídóttir Hamraskóli
Þórunn Jóna Hauksdóttir Skólaþjónusta Rangárvalla- og Vestur-Skaftafellssýslu
Þórunn Jónsdóttir Hraunvallaskóli
Þórunn Jónasdóttir Hörðuvallaskóli
Þórunn Júlíusdóttir Leikskólinn Kæribær
Þórunn María Óðinsdóttir Meistaranemi
Þórunn Katla Tómasdóttir Gerðaskóli
Þrúður Hjelm Krikaskóli
Þuríður Jóna Jóhannsdóttir Menntavísindasvið Háskóla Íslands
Þuríður G. Sigurjónsdóttir Ingunnarskóli
Æsa Skeggjadóttir Hraunvallaskóli
Scroll to Top