Þau sem leggja af mörkum til ráðstefnunnar

Þessi hafa staðfest að þau verði með framlag til ráðstefnunnar (athugið að mörg nöfn eiga eftir að bætast á listann):

Álfhildur Leifsdóttir kennari í Árskóla á Sauðárkróki.  Álfhildur er umsjónarkennari við Árskóla á Sauðárkróki. Álfhildur hefur langa reynslu af því að nota upplýsingatækni í skólastarfi. Álfhildur heldur úti bloggsíðu um tækni of forritun, sjá hér: https://alfhildur.com/

Björn hefur komið að fjölmörgum verkefnum þar sem spjaldtölvur og tækni hafa gegnt veigamiklu hlutverki. Hann leiddi innleiðingu spjaldtölva í grunnskólum Kópavogs sem hófst árið 2015 en hefur einnig starfað við Dalvíkurskóla, Norðlingaskóla og Langholtsskóla.

Björgvin Ívar Guðbrandsson kennari og verkefnisstjóri í Langholtsskóla.

Fjóla Þorvaldsdóttir leikskólasérkennari, Álfaheiði í Kópavogi.  Fjóla skrifar um upplýsingatækni í skólastarfi á þessari slóð: http://fjolath.blogspot.com/

Hjálmar Árnason framkvæmdastjóri Keilis. Hjálmar hefur verið viðloðandi skólastarf í yfir 30 ár.  Hann hefur ofurtrú á vendinámi, hlítarnámi og hatar formleg próf

Hugrún Elísdóttir verkefnisstjóri, Grunnskóla Snæfellsbæjar.

Ingvi Hrannar Ómarsson kennsluráðgjafi í Árskóla.  Ingvi Hrannar er kennsluráðgjafi við Árskóla og hefur verið brautryðjandi í innleiðingu upplýsingatækni hér á landi. Ingvi Hrannar heldur úti vefsvæðinu http://ingvihrannar.com/

Hanna Ólafsdóttir lektor í myndmennt við Menntavísindasvið Háskóla Íslands. Hanna er formaður námsbrautarinnar List- og verkgreinar á Menntavísindasviði Háskóla Íslands.  Rannsóknarsvið hennar tengist meðal annars listkennslu og menningarfræðum. Hanna vinnur bæði að eigin myndlist og við kennslu..

Dr. Rannveig Þorkelsdóttir aðjúnkt við Menntavísindasvið Háskóla Íslands. Rannsóknarsvið Rannveigar tengist meðal annars listkennslu, menningu og leiklist.

Sigrún Svafa Ólafsdóttir framhaldsskólakennari, Háskólabrú. Sigrún Svafa hefur verið dönskukennari á Háskólabrú Keilis síðan haustið 2010. Á þessu tímabili hefur hún umturnað kennsluaðferðum sínum algjörlega, frá hefðbundinni kennslu í byrjun yfir í vendinám.

Svava Pétursdóttir lektor við Menntavísindasvið Háskóla Íslands.  Svava kennir einkum kennslufræði í tengslum við kennslu yngri nemenda í grunnskóla, náttúrugreinar og upplýsingatækni. Sjá á vefsíðu hennar https://svavap.wordpress.com/

Tryggvi Thayer kennsluþróunarstjóri við Menntavísindasvið Háskóla Íslands. Tryggvi  er kennslu- og framtíðarfræðingur. Hann er verkefnisstjóri MenntaMiðju (sjá http://menntamidja.is/).

Samtök áhugafólks um skólaþróun

Pósthólf 30, 270 Mosfellsbær

Sími 896 3829

Scroll to Top